gửi các tình yêu chơi reup

loihen1987

Hero
Reactions
1,056
MR
1.169
Facebook
Follow me on Facebook
hôm nay nhìn thằng con bật youtube xem hoạt hình mà em thương con chảy nước mắt các bác ạ! Các tình yêu reup nhà ta lách bản quyền 1 cách quá thể đáng: Hình thì làm cho mờ tịt, bị co lại còn 1/6, đặt tít trên góc trái màn hinh. Mắt trẻ con nào chịu cho nổi. Sẵn giờ đang thất nghiệp, chả có gì ngoài thời gian, có khi em chơi auto khoảng 1k acc chuyên đi cắm cờ report dạo với các thể loại reup quá thể đáng như thế này. hix

hôm nay nhìn thằng con bật youtube xem hoạt hình mà em thương con chảy nước mắt các bác ạ! Các tình yêu reup nhà ta lách bản quyền 1 cách quá thể đáng: Hình thì làm cho mờ tịt, bị co lại còn 1/6, đặt tít trên góc trái màn hinh. Mắt trẻ con nào chịu cho nổi. Sẵn giờ đang thất nghiệp, chả có gì ngoài thời gian, có khi em chơi auto khoảng 1k acc chuyên đi cắm cờ report dạo với các thể loại reup quá thể đáng như thế này. hix

mình cũng thương vk mình
thích xem mấy chương trình Thần tượng âm nhạc...

hình ảnh còn 1/2
nó đặt cái tivi vào video, rồi nội dung video nó đặt trong cái tivi, ảnh bé tí nhìn ko rõ từng sợi lông thì còn gì hay nữa

tởm nhất nó còn làm video méo móp 1 góc để lách, đau cả mắt, thể loại này cứ dislike + cắm cho cái cờ

Ai có công nghệ nào report tốt, share tớ đi chém dạo phát.
Rảnh éo biết làm giề

mình cũng thương vk mình
thích xem mấy chương trình Thần tượng âm nhạc...

hình ảnh còn 1/2
nó đặt cái tivi vào video, rồi nội dung video nó đặt trong cái tivi, ảnh bé tí nhìn ko rõ từng sợi lông thì còn gì hay nữa

tởm nhất nó còn làm video méo móp 1 góc để lách, đau cả mắt, thể loại này cứ dislike + cắm cho cái cờ

View attachment 85286 View attachment 85287
thế này còn kinh hơn

Mấy cái này giết cho sạch bớt đi. Xem YT nhìn mấy cái này ngứa mắt quá.

Mình nói đừng bùn người ta up cho xem là đc rồi, quyền xem ở bạn ko ai ép cả, đâu phải ai cũng có trình cao reup full màn hình, web fim đầy đó có quyền qua đó xem mà, YTB ko ghét cái gì chỉ ghét những thứ sau

Treo đầu dê bán thịt chó, và cái ảnh sex ví dụ điển hình bọn chơi doremon toàn để ảnh sex, còn lại phải chấp nhận . Làm như ai cũng giỏi ai cũng cao siêu mà up full màn hình đc cho mấy ông xem .

Em cũng ghét, mẹ chúng nó reup chả có tâm gì, đã làm nhiễu làm mờ xong thu lại 1/4 góc màn hình, tiếng thì méo linh tinh với tăng speed

thường những người vừa mở miệng ra là đã chê bai người khác ngu là những người k có não:D

loại điên ấy mà
nó ko hiểu giải trí là gì, mà chỉ biết kiếm $ thui

ko up đc full thì nghỉ cmn đi

lại còn vào nói có quyền xem, quyền lựa chọn với sợ chứ,
trẻ con nó biết chọn ko? hay là hỏng mắt !!!

rồi làm mất time người ta click vào video xem hiện ra cái video vờ lờ, gây ức chế vào người, đâu phải phủi đít đi là xong
>> còn phải mang theo cục tức

chết cái lỗi là hoạt hình thì trẻ con là nó thích xem, cơ mà xem kiểu như thế này đau mắt kinh khủng khiếp, reup cũng thương tụi nhỏ chút chứ

thế này còn kinh hơnView attachment 85288
Đối với doremon là do bạn thôi ko phải do người up đầy kênh full MH bạn ko biết tìm để xem thì trách ai ?
Ông chỉ giỏi nói ông kiếm cái tut full MH rồi share để người ta up cho ông là xong, hay ý ông đang nói nếu ko làm full đc thì đừng làm ?
Và mình có nói bên trên ấy đầy kênh full MH nhưng do bạn ko biết tìm mà thôi .

Mình bỏ sung thêm chả ai muốn reup kiểu như vậy cả nếu người ta có thể làm đc full MH

Đối với doremon là do bạn thôi ko phải do người up đầy kênh full MH bạn ko biết tìm để xem thì trách ai ?
Ông chỉ giỏi nói ông kiếm cái tut full MH rồi share để người ta up cho ông là xong, hay ý ông đang nói nếu ko làm full đc thì đừng làm ?
Và mình có nói bên trên ấy đầy kênh full MH nhưng do bạn ko biết tìm mà thôi .

Mình bỏ sung thêm chả ai muốn reup kiểu như vậy cả nếu người ta có thể làm đc full MH
bao nhiêu tuổi rồi mà còn bật doremon xem? cái chính là thể loại hoạt hình là hướng tới đối tượng trẻ con. Mà trẻ con nó thích đâu là bật đấy bạn ơi, chúng nó có như người lớn đâu.

Tôi không reup thị trường Kids nên ko bàn tới. Tôi chỉ up những nội dung mà người ta không thể xem trên web phim (vì web phim ko có hoặc cập nhật chậm). Nếu tôi không reup thì họ chả có cái để xem. Nói ít hiểu nhiều :)

bao nhiêu tuổi rồi mà còn bật doremon xem? cái chính là thể loại hoạt hình là hướng tới đối tượng trẻ con. Mà trẻ con nó thích đâu là bật đấy bạn ơi, chúng nó có như người lớn đâu.
Tôi 23t vẫn xem doremon đây, đâu phải cứ Hoạt Hình là chỉ con nít xem, và như mình nói bên trên rồi đó, chả ai muốn up như vậy cả nếu người ta có thể Up đc Full Màn Hình .
Bạn có thể ko làm ytb hoặc ko reup nên bạn mới nói vậy, nói thật với bạn nếu có cách up Full MH dù là tốn công gấp 2 gấp 3 lần mình bảo đảm họ vẫn chọn cách làm Full MH chứ ko ai muốn up kiểu như vậy cả .

Ko có cách nào khác thì họ mới làm như vậy, chứ ai mà muốn .

Tôi không reup thị trường Kids nên ko bàn tới. Tôi chỉ up những nội dung mà người ta không thể xem trên web phim (vì web phim ko có hoặc cập nhật chậm). Nếu tôi không reup thì họ chả có cái để xem. Nói ít hiểu nhiều :)
nói trắng ra ko muốn lên hoặc ko biết lên web fim để xem, thì lên ytb tìm xem, mà lên ytb tìm xem thì đoài nó phải như web fim, có thánh cũng ko làm đc, nhà mình cũng có con nít chứ ko phải ko nhưng mình vẫn hiểu vì sao người ta up như vậy, chỉ cay cái lũ OC để ảnh sex thôi

Reup == Đem bản ngon lành của người ta về xào nấu méo mó tùm lum xong up lên lại thì làm ơn đừng reup để người ta coi video chính cho đã :(

Còn các bác lấy gốc về thêm sub xong up lên thì đâu gọi là reup :D

mmo k cheat k lách thì bốc cám mà ăn. cơ mà ý mình là thương tụi trẻ con 1 tí, ai chả có con, có cháu. Nếu có pro reup phim sex, dù có co còn 1/8 màn hinh, ảnh có mờ thế mờ nữa thì các thánh fa cũng căng mắt ra mà xem rồi quay tay bình thường, chả ai kêu than

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom