• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Group168 - Suport - hướng dẫn - nhận toàn bộ Newbie muốn đến với Offer đây

Status
Not open for further replies.

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021
Topic này là của năm 2011 ! Mod nào đi qua Closed hộ tớ với ! Anh em nào đi qua thì cũng đừng đào mộ nữa ! Qua topic 2013 nhé các bạn

Last edited by a moderator:
úp nào anh Đức pro

mình cũng xin 1 chân, mình chỉ có thời gian vào buổi tối không biết có chơi được không bạn?
YH: [email protected]

Last edited by a moderator:
Cho ké chân cái nhỉ :)

Do acc sock so luong co han va khoang tam 11h la limjt nen a e nao co nhu cau thj pm sag hoac dem nhe. 1 or 2 hom nua mjnh se mua hma huong dan cac ban ,cho le vay.
Ma bac naô dung hma 1 mjnh co log tot thj share e vs thj cang tot de e huog dan cho le

đợt này bác đức đào tạo hết newbie thì chác sụt 5 6 cân :)) anh em ủng hộ sự nhiệt tình của bác nào :))

hehe Bác Đức nhà ta có chí hướng quá nhĩ úp cái kiếm thank coi

HI MÌNH THANK CẢ NHÀ - MÀ CẢ NHÀ CHẢ THANK MÌNH GÌ CẢ :)) :binhsua50:

---------- Post added at 11:30 PM ---------- Previous post was at 11:29 PM ----------

đÊM NAY AI CHƠI KO ! bỎ NGƯỜI YÊU NÊN THỨC ĐÊM CHIẾN NÀY

upppp cho bác.....chúc bác làm ăn phát tài:):):)......để bữa nào rãnh rỗi chuyển wa offer chơi thử^^

OKE ! CHiến tiếp nào ! Chào mừng các bạn tham gia :)

Pm yahoo : vuotquatatca168 để biết thêm chi tiết !!!

cho em ít mems đi anh ơi yahoo: offervn_91

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back