[Group168] - >>Comeback<< Tuyển mem - Group - Đào tạo newbie cấp sock chiến offer 2013 đê...........

Bon chen vào đăng ký 1 chân trước khi đi làm cái nhỉ... Tình hình là e cũng đã biết 1 chút về offer banner... Nếu bác chủ thớt k có time hướng dẫn hết a e trong 4rum. Vậy mong nhận được tài liệu hướng dẫn từ bác thớt... Tks bác trước 1 cái. Mong được học hỏi về offer thêm nữa từ nhiều pro như bác chủ thớt... :D

Yh : kenhn01

Last edited by a moderator:
sáng sớm vào kiếm thank của ông anh tụi. :)). [email protected] em đăng kí 1 solt nha anh.
em chuyển ghề rồi .có gì em hd giúp anh .
gril xinh là cứ nói em. em hd từ a-z. từ trên xuống dưới. từ trong ra ngoài ,ko có lĩnh vực gì em ko biết đâu ;)).

chủ thớt cho t 1 vé học với nhé, đã biết cơ bản về offer, có soft đầy đủ, mong chủ thớt nhận dạy cho m với :binhsua160:,y/h ronaldotoan2000

sáng sớm vào kiếm thank của ông anh tụi. :)). [email protected] em đăng kí 1 solt nha anh.
em chuyển ghề rồi .có gì em hd giúp anh .
gril xinh là cứ nói em. em hd từ a-z. từ trên xuống dưới. từ trong ra ngoài ,ko có lĩnh vực gì em ko biết đâu ;)).
Này thì thanks :)) Oke có gì a pm chú :D

- - - Updated - - -

Tình hình là mình không thấy chủ thớt pm nhĩ ;;) [email protected] híc.....

Cuối năm rồi ! cũng bận nhiều việc quá ! Nhưng sẽ cố gắng hoàn thành tài liệu sớm cho anh em và hướng dẫn a em làm

Này thì thanks :)) Oke có gì a pm chú :D

- - - Updated - - -

Cuối năm rồi ! cũng bận nhiều việc quá ! Nhưng sẽ cố gắng hoàn thành tài liệu sớm cho anh em và hướng dẫn a em làm
Mong cho e 1 vé với nhé chủ thớt, kiếm ít tiền tiêu tết :binhsua160:, y/h ronaldotoan2000

cho xin slot nhá Yahoo : yenbinh_95

Đông thế này chả biết hướng dẫn bao giơ mới hết nhỉ ?

- - - Updated - - -

Anh em cứ addd yahooo nhé sẽ hướng dẫn hết

Em xin chào các anh chị, hôm nay em quyết định đi theo offer, và đầu quân vào Group.
Em hiện đang không có làm captcha, PTC, PTU hay bất cứ gì hết, đang không biết làm gì...
mong thu nhận em ạ, em sẽ tích cực vì không có gì làm hết.

Xin email hướng dẫn và bảo em phải làm gì là được, mail : [email protected]
em cảm ơn nha ~ em có thể để máy 24/24 đến hết tháng 12 này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,465
Latest member
Thinhnguyen9999
Back
Top Bottom