[Group168] - >>Comeback<< Tuyển mem - Group - Đào tạo newbie cấp sock chiến offer 2013 đê...........

Slot thì vẫn còn nhưng 1 mình tớ ko biết bao giờ mới hướng dẫn được hết các bạn ! Đến lượt các bạn chắc cũng sẽ hơi lâu:)

- - - Updated - - -

duc oi anh hanh day cho anh xin mot chan nao :binhsua17:

Anh Hạnh anh bon chen lên đây làm gì à :))

Anh Đức ơi chắc là quay clip tổng hợp lại tiện hơn anh à ! Ko biết ý anh sao ?

Cho mình tham gia với nhé . yh mình là : noitinhyeubatdau_89dn . cám ơn bạn nhiều

- - - Updated - - -

ak mình cũng biết làm off rồi. nên bạn không phải hướng dẫn nhiều đâu. cho mình site làm nhé.

Mình cũng mới vào nghề, biết chút ít, mong bạn nếu có time chỉ giúp mình, còn nếu không có time thì mong bạn gữi tài liệu vào YM: [email protected] mình đọc cũng được. Thanks chủ thread nhiều :D

cho xin 1 slot với bro ơi
yah : b0ybu0n_cp92

Giờ xin vé chắc hơi muộn.. nhưng mong bác thớt chiếu cố cho slot..
ym! dondocgiuahoanvu_hn
Chân thành cảm ơn!

Last edited by a moderator:
Bạn cho mình xin 1 slot nhé
đã biết làm off sơ sơ và muốn học hỏi thêm site khác
YH : nevercame_toyou
mail : [email protected]
Mong bạn dành chút ít thời gian rp mình nhé

anh cho em xin đăng ký học về offer với . Làm việc ngày 7 tiếng , nhiệt tình , ham học hỏi , siêng năng chỉ mong nhận được sư phụ để tầm sư học đạo . Em cảm ơn nhiều nếu được anh nhận :binhsua75: , nếu anh ở HCM mà cho phép thì hàng ngày e sẽ qua học luôn ạk
Yahoo e là : kenny_vitcon . Cảm ơn anh

cho mình 1 vé với
YH shenlong446
Giờ mới biết được cái topic này hic mong sớm được bạn buzz yahoo mình ko thấy yh bạn để hỏi trực tiếp thế nào

e xin 1 vé cho newbie học hỏi nè chủ thớt ơi. đam mê đã lâu, tìm hiểu cũng nhiều, nhưng thiếu người chỉ dẫn nên chả khá lên dc bi nhiu. huhu.
nick yh: lcg_choisunam
mail: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,925
Latest member
myleveke
Back
Top Bottom