Group Scarlet tuyển Member chiến offer năm 2013 .(Topic chính thức của Group Scarlet)

hoangvulonghp

Banned
Reactions
27
MR
0.000
thằng cùi bắp

Ăn cân sắt ỉa ra gỉ đinh sống vì đồng tiền bẩn bựa với anh em.... ngu còn tỏ ra nguy hiểm . chuẩn bị vào nhận topic report nhé cờ hó :binhsua15:
Rất nhiều mem vào group thằng này đc vài ngày hoặc vài tuần lại phải đi ra vì độ bẩn bựa của nó ... các bợn trẻ hãy cảm nhân nhé
:binhsua14:

ScarletLove

Banned
Reactions
3
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ăn cân sắt ỉa ra gỉ đinh sống vì đồng tiền bẩn bựa với anh em.... ngu còn tỏ ra nguy hiểm . chuẩn bị vào nhận topic report nhé cờ hó :binhsua15:
Rất nhiều mem vào group thằng này đc vài ngày hoặc vài tuần lại phải đi ra vì độ bẩn bựa của nó ... các bợn trẻ hãy cảm nhân nhé

Sorry, bạn này không phải là mem của mình.cách viết chữ to thể hiện người nóng tánh , không nói lý lẽ, mình có cấp sock cho bạn ấy... xong tính tiền... bạn ấy không đồng ý vì cho là mình gian lận.. nhưng sự thật thì không phải vậy.. mình đã trả rất sòng phẳng cho bạn ấy.. chỉ vì vài con sock mà bạn ấy không kiềm nổi cơn giận... nên post thế này đây... Mong mod letam vào đây giải quyết dùm Topic...PM nick chat của tớ sẽ nói rõ cho cậu biết sự việc... Đừng để những member ko nói lý lẽ vào topic phá như thế này... Vẫn tiếp tục tuyển mem. Sang năm sẽ cấp sock cho mem và hướng dẫn mem đến với offer 1 cách nhanh nhất... Nick chat dưới chữ ký...

v132193

Senior
Verified
Reactions
483
MR
0.000
cậu muốn rõ ràng thì cứ post log chat lên minh bạch đầu cần phải gì cũng lôi mod ra biện minh , cứ chứng minh cho ae mmo bik là mình trong sạch thì chả ai thèm add bad topic bạn làm gì

lala_86

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Sao mình làm cho Jou 3,4 tháng rùi k thấy gì thế hả cậu? Nhìn lại cách nói chuyện của cậu đi.

Sao mình làm cho Jou 3,4 tháng rùi k thấy gì thế hả cậu? Nhìn lại cách nói chuyện của cậu đi.

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình cũng thích trang off này từ lâu mà không biết làm nếu tham gia có được hướng dẫn không bác thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom