Analysis Group hỗ trợ giúp đỡ mọi người còn đang bơ vơ ở biển khơi hoặc lưu lạc ngoài sa mạc

Thánh đã trở lại, nhớ là acc bị ban forever cơ mà sao giờ lại hoạt động được nhỉ

mật ngọt thì chết ruổi

Cứ join đi các em, anh lợi dụng đc thì anh còn thương
Hết tác dụng thì biến nhanh cho anh nhờ nhé
có vẻ như mọi người đang nghĩ sai về group này rồi..đặc biệt là bạn này...giống như người ngoài hành tinh

Đọc xong topic thấy đẹp - tin tưởng ! Ai dè phòi ra cái topic 10k scamer ! Làm offer mà scamer đến cả 10k vnd thì chắc bác phải xếp tóp keo kiệt mmo4 !:p:p Với lịch sử huy hoàng như zậy của bác ! Em nghĩ chắc tâm thì ít ! Mà dụng tâm vụ lợi cho bản thân thì nhiều !:rolleyes::rolleyes:
Thân ái ! Chào quyết thắng .

Last edited:
lo mà tập trung kiếm tiền đi..việc scam hay ko cũng chả liên quan gì đến bạn cả...phải chăng bạn nhàn rỗi đến mức giá trị của mình đang đi xuống thế nào ko biết sao..xem lại chính mình đi..bạn có thật sự muốn giúp như tui ko..nếu ko xin mời quay lại tuổi thơ học lại mẫu giáo về cách cử xử đi nhé..chúc may mắn

ông này mang tiếng từ cái thời paidtopiad rồi tới toluna bla bla . mục đích thì tốt đẹp đấy nhưng nhân cách của ông này có vấn đề thế thôi

um thì ai có hứng thú thì vô gr joun thôi, để cho joun chỉ dạy những kiến thức đang ra phải có chứ (nghe câu này buồn cười thật), quyết định là của mọi người thôi, biết gì thì nói vậy thôi mọi người tự biết chọn lọc những thông tin nào đúng chứ. Joun nên xem lại cách sống đi, sống ảo cũng chẳng ra gì, sống ở cuộc sống bình thường cũng thế không biết đối nhân sử thế gì hết á, không tự xem lại bản thân không sớm thì muộn cũng có đứa nó úp sọt cho đây :D
đọc đến đây mà ko thể nhịn đc cười :D , :))))))))))
Cười vì bác thật sự đáng yêu đấy :D

thực sự rất nản những con người ko hiểu biết cứ sủa..chó cứ sủa thì ta cứ đi . chấp làm gì đời lắm trẻ trâu...

Mấy bạn làm ơn PM mình đừng có hỏi vào nhóm như thế nào nhé << mình chỉ đưa room thôi..<< ..Ai tham gia nhóm sau ngày 24.8. thì sẽ được support vào chủ nhật tuần sau nhé...

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week