Analysis Group hỗ trợ giúp đỡ mọi người còn đang bơ vơ ở biển khơi hoặc lưu lạc ngoài sa mạc

Con người ta thường là vậy ! Hay đánh giá con người của người khác bằng quá khứ của họ ! Con người nhỏ nhặt hẹp hòi từ trong tâm mà bạn , Ai cũng zậy cả thôi ! Nhưng có điều này bạn cũng nên xem lại bản thân mình ! Quá khứ mình đã làm gì sai để ng ta phải soi mói !:p:p Chả tự nhiên ng ta kéo bầy - Hội vào tổ chức thông ass tập thể bạn thế đâu ! Nếu bạn biết trước được cơ sự như ngày hôm nay thì quá khứ đã không làm vậy !:D:D
Đặt niềm tin vào 1 con người ! Tiền bạc của họ nữa - tất yếu họ phải soi mói quá khứ của bạn thôi !
Chả tự dưng ai đem tiền đặt vào tay 1 thèn có lịch sử ăn cắp - Trừ thể loại quá ngu hoặc không có óc :p! Thân :D:D
trùm đâm chọt là đây :rolleyes:

Bựa cm :)) , ai tính theo ông này suy nghĩ lại đi , lên lúc hối hận ko kịp :)) , ăn trên đầu người ta đấy
Co ai ranh ma di chi ban cho du la part time roi dua tai lieu huong dan ma free khong vay ! Eo ! Ref cung la mot cach kiem loi tu MMO ma !

Chuyen thu loi thi chang co thanh kien gi ! Con chuyen lua dao thi minh khong y kien la ban nay tien an tien su kha V.I.P

nhưng mà các máy kia ip khác nhau mà :3
Máy ở Net là máy trạm của máy chủ to to mà nó hay cất trên cao ấy , Cả quán net thì chỉ có set 1,2 đường truyền cáp quang có IP tĩnh nên ko có chuyện máy net mỗi máy có 1 IP khác nhau đâu nhớ :D

Mình thấy câu master này nhiều vụ rồi . Vụ nào cũng scandan này nọ. tiếng xấu thì muôn đời . Các bạn new minh ko can các bạn theo cậu ta nhưng sướng khổ j các bạn tự làm tự chịu . Cậu ta chỉ lợi dụng các bạn thôi .

Ngại quá :D
Thanh niên gương mẫu :p:p:p

Máy ở Net là máy trạm của máy chủ to to mà nó hay cất trên cao ấy , Cả quán net thì chỉ có set 1,2 đường truyền cáp quang có IP tĩnh nên ko có chuyện máy net mỗi máy có 1 IP khác nhau đâu nhớ :D
quán mình vẫn dùng ổ cứng riêng mà :) làm gì có máy trạm , :)

Lâu lắm mới thấy chú jou đấy , cơ mà mod cho nghỉ mát sớm thế @@ đg vui thì đứt dây đàn haizz , thôi lượn tìm kiếm niềm vui khác vậy :V

quán mình vẫn dùng ổ cứng riêng mà :) làm gì có máy trạm , :)
Bạn xem lại khái niệm máy trạm nhé.
Mình nghĩ bạn đang nhầm lẫn giữa LAN và WAN rồi.
Tất cả các máy trong 1 tiệm net được kết nối mạng với nhau nhờ được định danh IP cùng 1 lớp mạng nhưng khác nhau IP (có thể dùng IP tĩnh hoặc dịch vụ DHCP). Cái này được gọi là LAN. Và tất cả các máy này được nối mạng ra ngoài bởi 1 cái cầu nối và cái cầu nối đó có 1 IP (do nhà cung cấp dịch vụ cấp có thể là IP tĩnh hoặc IP động) cái đó là WAN. Vì vậy nên tất cả các máy tính trong 1 tiệm net có IP LAN khác nhau, nhưng IP WAN giống nhau. Bạn có thể dùng http://ip2location.com/ để kiểm tra IP WAN của tất cả các máy xem nó có giống nhau hay ko

up nào..tiếp tục mời gọi nhiều anh em cùng chí hướng hợp tác làm ăn

Announcements

Forum statistics

Threads
419,517
171,563
Latest member
Tam9898

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week