Group cho dự án reCaptcha

Duyệt hết đống trên rồi. Check cả nick forum, ai ko liên quan ji đến capt mà join cũng ko duyệt. Các bạn thông cảm, gần đủ rồi chuẩn bị đóng group.

Link
https://www.facebook.com/groups/890482171036972/
Join group và cm nick FB của bạn tại đây.
Nick ảo sẽ ko được join.
Cm thêm link post ở top pic kia nữa nhé, có bạn ở đâu ra cũng join.
Mẫu
Nick FB: Tên Nick và Link FB(tên nick để tìm, link phải click được duyệt cho nhanh)
Link Post:
Các bạn post sai mẫu sẽ khiến mình khó tìm tên và bị kik

lay link ở vị tri màu vàng, đừng lấy cả cái page mình phải tìm.
Chiều tối sẽ duyệt 1 lượt.
Ai bị miss join sẽ xử lí sau.

update: Lí do bị loại
1.Nick Ảo: nhiều bạn lấy nick mới lập, nick fake gái để câu, nick bán hàng...=> loại . MÌnh ko yêu cầu info thật hoàn toàn, nhiều bạn nick ko có info nhưng mình xem giống của người dùng mình vẫn cho vào. Hiện tại group cũng gần đạt chỉ tiêu nên từ giờ chỉ ưu tiên info thật.
2.Nick forum: Xét cả nick forum, nhiều pro hái ra tiền rồi thôi để giành cho newbie nhé.Nhiều pro giống sky quá nên cũng thôi.
3.Các bạn khai báo mẫu sai mình ko tìm thấy và mình cũng ko xét lại.

Dự án nào cũng vậy, càng nhiều người chiến càng nát, mình hoàn toàn có thể pub cho mọi người cùng làm nhưng nếu thế thì rate cũng sẽ thấp như bạn làm ở các site khác.Hơn nữa mình cũng có thể pub cho bọn indo làm cũng được bên đó cũng rất đói mà dân nó thì đông hơn vn rồi.Chính vì vậy mình muốn chỉ tập trung 1 nhóm nhỏ ae cheat với nhau thôi.

Chú Ý:Ai ko muốn đăng nick FB lên đây, sợ lộ info thì inbox theo mẫu cho mình nhé. group cũng sắp đủ rồi từ giờ chỉ info thật thôi nhé phòng tránh sky. Mình nghĩ nên dừng ở khoản tầm 100 để thu nhập các bạn được ổn định hơn con số 200 lúc dự kiến.AI post ở đây rồi khỏi inbox, ko được duyệt là các bạn tự hiểu.

Update: Gần đủ chuẩn bị đóng Gr, Mình check nick forum rất kỹ ai ko liên quan đến Capt thì ko join được, join vào cũng bị kick. Ae thông cảm.
Có nhiều bạn mình check thấy cũng gõ nhưng mà chơi thêm nhiều thể loại quá sợ ko có time nên cũng ko join được.
Cảm ơn các bạn đã theo dõi.

Tên facebook : say nắng
Link facebook : https://www.facebook.com/laiducnam.94
https://mmo4me.com/threads/chuan-bi-ra-du-an-recaptcha-2-1k-by-me.267673/

Duyệt hết đống trên rồi. Check cả nick forum, ai ko liên quan ji đến capt mà join cũng ko duyệt. Các bạn thông cảm, gần đủ rồi chuẩn bị đóng group.

Nếu bác đã duyệt hết rồi, tại sao mình nhấn join group không thấy động tĩnh gì hết nhỉ? Mình thấy mình đủ tiêu chuẩn mà, mong bác xem xét lại trường hợp của em với. Tks bác. :)

lien quan toi captcha cung co duyet dau :D

lien quan toi captcha cung co duyet dau :D
Bạn này mấy hôm nay cứ ném đá mình là thế nào. Gr nói chung là tạm đủ rồi, thêm bớt vài người cũng ko ảnh hưởng mấy. Thi thoảng vẫn tuyển thêm 1, 2 bạn nếu thấy cần. Gr cần những người trung thực. Gr ko chỉ là Capt. Ở trong Gr các thành viên đều được share tất cả các thể loại tool, auto do mình viết mà quan trọng là free and free.

Bạn này mấy hôm nay cứ ném đá mình là thế nào. Gr nói chung là tạm đủ rồi, thêm bớt vài người cũng ko ảnh hưởng mấy. Thi thoảng vẫn tuyển thêm 1, 2 bạn nếu thấy cần. Gr cần những người trung thực. Gr ko chỉ là Capt. Ở trong Gr các thành viên đều được share tất cả các thể loại tool, auto do mình viết mà quan trọng là free and free.
Thì mình nói đúng sự thiệt thôi , tại thấy ở #1 bạn ghi vậy thì mình nói vậy thôi :D

sao vẫn chưa dc join bạn ? mình post lại rùi mà

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,405
Latest member
Andylong23
Back
Top Bottom