Group cho dự án reCaptcha

đánh dấu hết ngày. Ai bị từ chối là do chơi nick ảo, post sai mẫu bỏ qua, avata quá nguy hiểm toàn anonymous trình độ cỡ vậy chắc ko cần capt. Mai xét tiếp.
Eo , vậy chắc mình là nick ảo , yêu cầu của bác khó thế thì post ngay ở #1 đi cho người ta biết để cập nhật cho giống nick thiệt , xét vậy thì xét ở đây luôn cho rồi cần gì phải qua facebook chi cho mệt :D , xin làm captcha mà cứ như đi xin ở ngoài làm bốc xếp ấy , lí lịch ảo :D

Eo , vậy chắc mình là nick ảo , yêu cầu của bác khó thế thì post ngay ở #1 đi cho người ta biết để cập nhật cho giống nick thiệt , xét vậy thì xét ở đây luôn cho rồi cần gì phải qua facebook chi cho mệt :D , xin làm captcha mà cứ như đi xin ở ngoài làm bốc xếp ấy , lí lịch ảo :D
Mình viết ngay từ đầu rồi bạn đọc cho kỹ lại. Mọi dự án capt đều liên quan đến cheat, có lý do nên mình chống sky. Nếu ai cũng vào đảm bảo nát. Mà nói chung sớm muộn cũng nát nhưng để nó tồn tại 1 time dài kiếm lợi đã. Khi nào nát mình sẽ share lại free for all các bạn yên tâm.

Mình viết ngay từ đầu rồi bạn đọc cho kỹ lại. Mọi dự án capt đều liên quan đến cheat, có lý do nên mình chống sky. Nếu ai cũng vào đảm bảo nát. Mà nói chung sớm muộn cũng nát nhưng để nó tồn tại 1 time dài kiếm lợi đã. Khi nào nát mình sẽ share lại free for all các bạn yên tâm.
Eo! Cái dòng đó đáng lẽ bác nên để max to đi , e gõ cap 3 năm rồi nên mắt có tí vấn đề , mai mốt bác có làm nữa thì nói mọi người cập nhật thông tin đi cho chắc , trên này tất cả mọi thứ còn ảo chứ nói gì nick face ảo với thiệt , nhìn vậy chứ chưa chắc phải vậy đâu, không thể nào nhìn mặt bắt hình dong được bác ạ :rolleyes: . Thân chào bác !! :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,398
171,452
Latest member
vinhomesglobal

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom