VPS [GreenCloud] VPS/Servers [US/CA/FR/NL/VN] Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Từ $4.5

vps dùng được 10 ngày die. chả biết sao.
chào bạn, Bạn vui lòng tạo ticket hoặc inbox cho mình IP. Mình sẽ check cho bạn ạ.

[GreenCloudVPS.com] VPS/Servers Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Chỉ từ $4.5/tháng

VPS mình có sử dụng để chơi game đuợc ko bác ? chưa sử dụng VPS bao giờ ko biết cài làm sao ? Đang muốn mua 1 cái test thử , ok sẽ ủng hộ dài dài

VPS mình có sử dụng để chơi game đuợc ko bác ? chưa sử dụng VPS bao giờ ko biết cài làm sao ? Đang muốn mua 1 cái test thử , ok sẽ ủng hộ dài dài
VPS không có card đồ hoạ nên không cắm game được bạn ạ. Thường thì phải dùng trên server có CPU onboard card, nhưng hiện tại bên mình chưa có server loại này ở VN.
Thanks!

VPS không có card đồ hoạ nên không cắm game được bạn ạ. Thường thì phải dùng trên server có CPU onboard card, nhưng hiện tại bên mình chưa có server loại này ở VN.
Thanks!
Tải phần mềm game đánh bài về cũng ko chơi đc hả bác , mấy cái đó nhẹ mà

Tải phần mềm game đánh bài về cũng ko chơi đc hả bác , mấy cái đó nhẹ mà
Với các game này, nếu máy bạn có đường truyền tốt thì có thể sử dụng được, và nên sử dụng VPS VN ạ. Vì khi tải game flash như vậy. Bạn sẽ phải tải hình ảnh hai lần, một lần từ game về VPS và một lần từ VPS về máy nhà. Nên nếu không có đường truyền tốt có thể xẩy ra tình trạng lag. Bạn có thể tham khảo gói VNPS VN bên mình: https://greencloudvps.com/high-performance-ssd-vps.php

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,792
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom