Airdrop [$GRASS] KÈO AIRDROP FREE HOT NHẤT Q1.2024 - VẪN CÒN KỊP ĐỂ LÀM

Rút về sàn
Dự án nhiều khả năng sẽ list sàn OKX
Giá trị 1 Coin
Dự án đang trong giai đoạn airdrop chưa list sàn nên chưa biết được giá trị.
Nhập Ref được gì
Yêu cầu phải có code Ref mới tạo được tài khoản. Tuyển Ref được tăng Points.
Yêu cầu phải tuyển Ref
Không yêu cầu.
Link dự án Coin
https://twitter.com/getgrass_io
Mượt rồi các bác. Treo mạnh đi nào còn nước còn tát.

ko fix lỗi đâu . nó tìm account cheater gom lại cho vào thùng rác lần 1

thiết bị em có khá nhiều, giờ làm sao để cheat dc các bác nhỉ , dùng chung 1 mạng wifi thì đăng nhập 1 acc hả các bác

ḱèo này chưa lên sàn nhỉ . ae tham gia Discord của nó là biết hàng điểu hay fake . cứ lên đó đừng lên telegram . này cảm giác giống hàng mã thấy mịa . lunng tung lắm . 3 cái video cũng fake xạo . mới treo 1k có người mua . tron khi ông ấy chưa đưa tiền lót 1k mà có ngươi mua luôn rùi . xạo quá đáng . nên ae xem kỷ . mình thấy là rất tào lao rồi đó .

Không có gì phải lo các bác, kèo free, rảnh khi nào thì treo khi đó tận dụng thôi. Cũng không mất gì.
Các bác để ý thị trường bây giờ, nếu Grass list sàn thì dev chị có bể nợ, nên phải đợi. Ráng theo nhé các bác đừng bỏ giữa chừng, kèo này chắc chắn sẽ nổ nếu theo tới cùng.

Không có gì phải lo các bác, kèo free, rảnh khi nào thì treo khi đó tận dụng thôi. Cũng không mất gì.
Các bác để ý thị trường bây giờ, nếu Grass list sàn thì dev chị có bể nợ, nên phải đợi. Ráng theo nhé các bác đừng bỏ giữa chừng, kèo này chắc chắn sẽ nổ nếu theo tới cùng.
Đào trên 2 thiết bị 1 mạng có đc ko

không được bạn ơi . Ban nick đó . trới ơi anh em Sao ko ai nói điều này vậy chung 1 tức chung 1 mạng . Thì cheat . hy bạn đọc đươc . hay là bạn biết rùi . vì tớ thấy ko ai trả lời .

không được bạn ơi . Ban nick đó . trới ơi anh em Sao ko ai nói điều này vậy chung 1 tức chung 1 mạng . Thì cheat . hy bạn đọc đươc . hay là bạn biết rùi . vì tớ thấy ko ai trả lời .
Bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi nói, tham gia discord của họ để hiểu luật, mình đã chat với dev bên họ và họ nói là được không sao cả nhé.

Được bạn nhé. Nhưng điểm sẽ chia đều cho cả 2 khi sử dụng chung 1 wifi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom