SCAM Grandbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Cho mình hỏi là thời gian mỗi ngày dành bao nhiêu để đc 5-7$/ngày thế bạn?
Và tháng đầu tiên mình nạp $35 để up lên nhưng được bạn refback $15 luôn đúng ko?
Cái này mình biết nên mình xin thay anh phong tl luôn
thời gian mỗi ngày 10p
vốn 60$ ref back lại 15$ => vốn thật 45$
từ ngày thứ 2 đã dc ít nhất 5$/ngày
ok ?

Cái này mình biết nên mình xin thay anh phong tl luôn
thời gian mỗi ngày 10p
vốn 60$ ref back lại 15$ => vốn thật 45$
từ ngày thứ 2 đã dc ít nhất 5$/ngày
ok ?
vậy sau 10 ngày là hoàn đc vốn hả bạn :D hình như rút đc sau 10 ngày nhỉ?
không liên quan nhưng ngày dành ra đc tầm 2 tiếng, có 10 cái như grandbux mà chơi thì cũng ấm rồi :))

Last edited:
Chào các bạn,

Yêu cầu đọc thông báo này nếu bạn định làm DR, đa làm DR mà chuẩn bị upgdae lên nhé

Hiện tại đang có vấn đề về DR, đó là nhiều ban bảo đăng ký dưới link cảu minhf những mình lại không thấy trong danh sach DR. Cũng ko hiểu lỗi từ phía nào vì vậy trước khi đăng ký và Upgrade yêu cầu các bạn liên hẹ trực tiếp với mình để xác nhận trước bạn là DR của mình. Nếu ai đó không làm theo đúng quy đinh mà tự ý reg hoặc Upgadde thì mình sẽ không chịu trách nhiệm xử lý

Chào các bạn,

Yêu cầu đọc thông báo này nếu bạn định làm DR, đa làm DR mà chuẩn bị upgdae lên nhé

Hiện tại đang có vấn đề về DR, đó là nhiều ban bảo đăng ký dưới link cảu minhf những mình lại không thấy trong danh sach DR. Cũng ko hiểu lỗi từ phía nào vì vậy trước khi đăng ký và Upgrade yêu cầu các bạn liên hẹ trực tiếp với mình để xác nhận trước bạn là DR của mình. Nếu ai đó không làm theo đúng quy đinh mà tự ý reg hoặc Upgadde thì mình sẽ không chịu trách nhiệm xử lý
em đang chờ ngày mai để upgrade nhận bonus 12$ đây

Chào các bạn,

anh Phong ko onl skype ạ? em gửi request kết bạn mấy hôm rồi mà ko đồng ý :(

vậy sau 10 ngày là hoàn đc vốn hả bạn :D hình như rút đc sau 10 ngày nhỉ?
không liên quan nhưng ngày dành ra đc tầm 2 tiếng, có 10 cái như grandbux mà chơi thì cũng ấm rồi :))
ấm thì nhào vô biết liền à

sao 1 click của bạn đc ăn những 0.03 thê ? M nghe mấy ng hd là 1 click chỉ đc ăn 0.01 thôi mà ? Hay bạn đã up lên gói khác

sao 1 click của bạn đc ăn những 0.03 thê ? M nghe mấy ng hd là 1 click chỉ đc ăn 0.01 thôi mà ? Hay bạn đã up lên gói khác
Xem hình tr1 nhé bạn

m chưa chơi nên xem hình này cũng như gà mù ? M xem hình 2 của thớt thấy 1 click đc 0.03 nên mới hỏi ?? Bạn hiểu ko ?
mình cũng đã chơi đâu :)) nhưng hình nó viết đầy đủ ra rồi còn gì nữa. cột đầu tiên có chữ your click, bạn nhìn sang các gói khác nhau thì giá 1 click khác nhau mà

Xìn chào các bạn, nhưng bạn nào muốn có cơ hội kiềm tiền lâu dài hay đăng ký làm DR của tôi. Chỉ mất $19 phí thanh viên 1 năm và 15$ mua 100RR làm việc 30 ngày cho bạn, tổng cộng vốn 34$, ngay tháng đầu bạn sẽ lãi. NHANH LÊN ĐỪNG BỎ LỠ CƠ HỘI NÀY

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom