SCAM Grandbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Bạn này không mua TUT, không hiệu quả là đúng thôi, anh PHong chỉ hỗ trợ chiến site thu nhập từ 5 - 7$ mà. Các mem xài TUT của mình đã thành công vang dội, họ có thể thu tới 20$/ ngày. Nếu cần thì mình sẽ upload ảnh bằng chứng cho các mem.
Gia nhập group của anh Phong để biết thêm chi tiết.
=)) thôi đi chú ơi, mới reg acc mà chú. Có cần pr cao quá vậy ko, nói với cậu cả buổi sáng chả được gì, anh Phong online được vài phút đã suport đúng như mình muốn. Thôi chào nhé

=)) thôi đi chú ơi, mới reg acc mà chú. Có cần pr cao quá vậy ko, nói với cậu cả buổi sáng chả được gì, anh Phong online được vài phút đã suport đúng như mình muốn. Thôi chào nhé

@young2009, Ân là đối tác của Anh, anh sẽ hd DR của mình hết khả năng anh có nhưng Ân chuyên về RR hơn vì vậy có cái TUT mà có thể kiếm dc 10$/ ngày và anh Em ai tin thì có thể bỏ tiền ra mua để có chiến thuật kiếm tiền nhiều hơn. Anh nghĩ nếu Em thích Em có thể thử hoặc không nhưng ko nên chưa rõ mọi chuyện mà lại làm um lên thế không hay. Hy vọng Anh nghĩ chuyện này dừng ở đây vì vấn đề của Em đã được giải quyết và thêm vào đó có vấn đề gì trong việc quản lý RR Em có thể pm Anh và Ân để được hỗ trợ tốt nhất nhé

Thanks,
Phong

bác có bán tut trên 10$/ ngày ko ạ, GD ntn vậy

Bạn reg chưa? nếu chưa thì reg mình sẽ dc hd để kiếm ~10/ ngày. Còn TUT thì mình ko kinh doanh, biết đến đâu nói cho các bạn DR mình biết thôi. Và càng ngày lợi nhuận trên ngày càng cao. 1 tuần sau bạn có thể dc hơn 10$ / ngày.

Theo bác thớt thì một ngày đc 5$,mà sao thấy ở trên có bác bảo 1tháng đc có 25$?Và bác thớt có thể làm hộ e một phép tính( chỉ ước lượng thôi) nếu nâng cấp gói 34.9$ thì một tháng e có thể kiếm đc bao nhiêu ạ?(tất nhiên là trừ hết các chi phí thuê ref và các phí khác rồi).Em cảm ơn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week