SCAM Grandbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Theo mình thì bạn nên click, 1 là để active tài khoản và đồng thời cũng có tiền mà bạn.
Theo quy đinh cứ sau 10 ngày bạn ko login để click ads thì tk của bạn sẽ bị tạm thời suspend nhé và các thông số được reset về 0

Hãy là một thành viên active, đó là lời khuyên của mình
bạn vào acc của bạn xem những ref đăng ký hôm nay vao buổi sáng tên là gì post lên đây mình xem với. tại khi sáng mình ref cậu ở quán nét giờ quên mất tên acount. giờ về nhà ko vào đc để click ads. nick có thể tên la cuada hay nuocmam ggì đó nghe. thank

bạn vào acc của bạn xem những ref đăng ký hôm nay vao buổi sáng tên là gì post lên đây mình xem với. tại khi sáng mình ref cậu ở quán nét giờ quên mất tên acount. giờ về nhà ko vào đc để click ads. nick có thể tên la cuada hay nuocmam ggì đó nghe. thank

Có phải bạn ko?

DKM 1 REF= 1$ THỚT ƠI. BÓ TAY

PP CHÁN QUÁ. VERY PP MẤY NGÀY THÌ ĐC
Làm 1 cái visa ACB bank, nạp ít tiền vô đó. Xong có thẻ nhập một sống thông tin cần thiết của thẻ vào paypal. Sau đó Paypal se gửi đến ngân hàng 1 mã code. Gọi điện lện bank hỏi mã code nhập vào là xong

đâu tư bao nhiêu để có 1 2$ 1 ngày hả anh

Hiện tại đang có gói KM như dưới:

Golden Membership
Buy 1 year Golden membership for only $49, grab your Golden pack within 24 hours for FREE!

100 Rental Referrals
100.000 Banner Impressions
5$ Deposit Bonus to purchase balance
Note: This incredible offer will expire on Oct. 29th by server time (00:00)

Với gói KM này bạn mất 49$ để mua gói Golden 1 năm, được miễn phí 100RR, thưởng 5$ vào trong purchase balance, và 100.000 Banner Impressions để đăng quảng cáo trên trang và sau khi upgrade lên golden==> nếu làm DR của mình bạn dc refback 10$ nhé vậy bạn mất 39$

Vâng chi 39$ dc 1 năm golden và 100RR (giá mua 100RR là 15$ nhé). Và ki nâng cấp xong bạn mua thêm 100RR nữa (lấy 5$ bonus hệ thống và 10$ bonus của mình mua thêm 100 nhé)

Cuối cùng bạn có tk nâng cấp và 200RR hoạt động và như AVG hiện tại thì bạn dc tầm 2$ / ngày nhé

Cứ sau 5 ngày bạn lại có thể mua thêm tối đa 150 RR nữa để tăng thu nhập (có thể dùng tiền kiềm dc và nạp thêm để mua tuỳ bạn nhé)

đã reg của chủ thớt, cho mình hỏi là PP của mình dùng để đk chưa verify có được k, đk xong rồi verrify có được k ạ :D

proof ngon nhỉ. chiến bao lâu thì được
ấm lòng :3 cho hỏi phí rút từ site là bao nhiều thế bác, vẫn 10%+0.5$ à :D

đã reg của chủ thớt, cho mình hỏi là PP của mình dùng để đk chưa verify có được k, đk xong rồi verrify có được k ạ :D

Khi giao dịch Add fund/ rút tiền với Grandbux thì nó yêu cầu PP đã dc verified nhé còn việc bạn mới nhập email thôi thì chưa sao cả. Mình đã thấy sibuoi trong danh sách DR của mình. Cảm ơn bạn đã hợp tác

ấm lòng :3 cho hỏi phí rút từ site là bao nhiều thế bác, vẫn 10%+0.5$ à :D

Đúng rồi bạn. nếu bạn muốn thông tin đầu đủ hơn có thể vô đây nhé:

http://www.grandbux.net/forum.php?topic=27489

Mod mooking đã rất chăm chỉ viết các vấn đề thường gặp để members có thông tin đầu đủ nhất.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back