SCAM Grandbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình rút 1lần về tk paypal chưa verify giờ mình muốn rút về tk paypal đã verify thì làm thế nào vì thấy nó nói paypal phải duy nhất và phài verify?

chủ thớt cho hỏi giá 100 ref với 1k ref như thế nào nhỉ :D, mình newbie thôi đang tính chiến :D

Sáng dậy mới cash $150, up lên cho ae có thêm động lực

đang có nick rồi. muốn chiến nick khác để ref cho bác nhận rb có đc ko :D

đang có nick rồi. muốn chiến nick khác để ref cho bác nhận rb có đc ko :D

Được bạn à, nhưng nhớ không được sử dụng thông tin đã sử dụng đặc biệt là Paypal ID nhé và phải đảm bảo các thông tin khi đăng ký không dc fake phục vụ cho việc verify sau này khi tổng earning > 50$ nhé, Chi tiết bạn xem phía dưới, bạn chịu khó dịch chút nhé

How To Verify My Account ?
Members are not required to verify their accounts until their total earnings is $50 or less. Due to high number of hacking/cheating attempts, we added a verification process to secure our members' earnings. You will be able to withdrawal your earnings as soon as your account is verified by our team upon approval of your documents within 7-14 business days.
Requirements:
Paypal/EgoPay account must be verified.
Image of Utility Bill/Student ID/ Library Card etc. (Only 1 of them is required)
Must fill out the security questions on settings correctly.
In order to verify your account, please email us the required files to [email protected]
Note : All tickets sent via Grandbux.net regarding verification will be disregarded. All documents must be attached and emailed to [email protected] for security reasons. The official documents must show your full name and date of birth and these must match the information you entered in your Grandbux account. (Must be in latin alphabets)

haizz. có mỗi cái pp thì đăng ký vào nick kia rồi còn đâu :( bó tay

haizz. có mỗi cái pp thì đăng ký vào nick kia rồi còn đâu :( bó tay

Tạo một Paypal và verify đơn giản thôi mà, còn nếu bạn thấy phức tạp thì cứ sài cái cũ đi. $10 refback cũng ko phải là lớn mà cái quan trọng là bạn có thể chơi lâu dài với site này.

Có vấn đề gì bạn cứ hỏi mình sẽ sp bạn nếu có thể kể cả ko phải DR mình.

Khuyến mãi khi up lên gói Golden bắt đầu từ ngày 21 và kết thúc vào 29 tháng này. Nhanh chân lên các bạn:

Golden Membership
Buy 1 year Golden membership for only $49, grab your Golden pack within 24 hours for FREE!

100 Rental Referrals
100.000 Banner Impressions
5$ Deposit Bonus to purchase balance
Note: This incredible offer will expire on Oct. 29th by server time (00:00)

cái này lên gold 1 ngày click hết đc 0.1$ :v

ĐĂNG KÝ XONG CHWQA ĐẦU TƯ CÓ CẦN CLICK KO. KHI NẢO DEP VÀO RỒI CLICK CÓ BỊ SAO KO

Theo mình thì bạn nên click, 1 là để active tài khoản và đồng thời cũng có tiền mà bạn.
Theo quy đinh cứ sau 10 ngày bạn ko login để click ads thì tk của bạn sẽ bị tạm thời suspend nhé và các thông số được reset về 0

Hãy là một thành viên active, đó là lời khuyên của mình

Vừa mới up Golden, may cũng là vừa đợt có khuyến mãi :cool: Nhận được sự giúp đỡ rất nhiệt tình của anh Phong :D Hi vọng Grandbux ngày càng phát triển và các thành viên ngày càng có nhiều lợi nhuận từ site này <3

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back