New GPTfile.com - Chính thức public - 65% PPS + 65% rebills - payments via Paypal,WMZ,LR

1 tháng nữa mới có thời gian chiến hì. :D

Mình upload = FTP, nó cứ chập chờn, khi connect dc khi kô, nản lắm bác ơi. YH lai chẳng thấy bác online. Mình quyết định kô tham gia nữa. Sorry bác chủ host.

Mình upload = FTP, nó cứ chập chờn, khi connect dc khi kô, nản lắm bác ơi. YH lai chẳng thấy bác online. Mình quyết định kô tham gia nữa. Sorry bác chủ host.

Ngày nào mình cũng online ít thì cũng 3-5 giờ, nhiều thì mười mấy giờ, ai pm mình đều trả lời mà bạn bảo chẳng thấy mình ol thì hơi lạ. Trước thì ftp không ổn định thật nhưng từ 1 tuần trở lại đây đã ổn định rồi cậu.

đá lên tiếp nào :D..........

Phát biểu nghe cứ như kiểu con ông giời ý nhể :))

mới nhậu về nhận payment của gptfile

hở cậu nói vậy là sao @@ xoắn gì vậy cậu @@ 3 vps là thế nào :| cậu có tới 3 vps à @@ ngưỡng mộ thế... mình có 1 vps mà còn xài k hết đây :((

hiện tại FTPupload ko xài được pro ơi

Vừa nc với chủ host gptfile thấy chủ host bảo rất có kinh nghiệm trong việc chống limit paypal! Hy vọng host này ổn định

Chúc chủ host lớn mạnh hơn nữa. Tình hình extabit thế này thì phải chuyển qua host việt thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,769
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom