GPTBANKS - offers and offer walls- nice nice

Cho newbie hỏi máy vấn đề chút , lúc đăng kí thì phang thẳng IP việt hay Fake ? Fake = gì ? Đăng kí = IP việt sau đó fake để làm Offer đc ko :m020:

Lúc nãy dùng Ip việt làm Offer bị bọn nó từ chối như thật :binhsua04:

Cho newbie hỏi máy vấn đề chút , lúc đăng kí thì phang thẳng IP việt hay Fake ? Fake = gì ? Đăng kí = IP việt sau đó fake để làm Offer đc ko :m020:

Lúc nãy dùng Ip việt làm Offer bị bọn nó từ chối như thật :binhsua04:
sao dc cậu..fake rùi mới đk chứ..tốt nhất là fake toàn máy nhé

socks xịn mới ăn được:m020: mang SSH vào chỉ tốn time thôi

5socks đã check proxstop các kiểu =.= chủ yếu là thằng admin ban vì lead nhìu wá thôi :( Tớ rút exp làm chậm chậm lại thì cũng bị ban, trong khi thấy mấy cái proof và nghe mấy chú nói toàn > 10$ :(

5socks đã check proxstop các kiểu =.= chủ yếu là thằng admin ban vì lead nhìu wá thôi :( Tớ rút exp làm chậm chậm lại thì cũng bị ban, trong khi thấy mấy cái proof và nghe mấy chú nói toàn > 10$ :(

làm từ từ và pay từng ít một đi!!

tình hình là làm cho admin hưởng rồi.híc.không pay được dù check vượt proxy

anthozzz
YujinxD
hoaphin
jazzd
Birkha
Những bạn trẻ nào sử dụng username trên cho mình biết danh tính phát nhỉ ? :) Nếu các bạn muốn chiến để ăn thì hãy học hỏi thêm về cách sử dụng Sock chứ đừng đem cái VPN cùi bếp vào đây ,vừa mất thời gian mà ko được $ nào đâu ;) Và nếu đây là ref của chủ topic thì bạn nên có nhắc nhờ với họ không chính bạn sẽ là người nhận hậu quả đấy

Last edited by a moderator:
Move vào box Ref.

----------------------------

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,866
Latest member
LeNam73
Back