• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Gow và Mobile Strike không fake ip thông qua ccproxy

lechienvn

Hero
Reactions
622
MR
0.699
Insuree Balance
0
Như title. Mình làm offer ios nhưng 2 con này cày level 5 nhưng lại không fake thông qua ccproxy. Đâm ra toàn làm ip việt không lead :( Pro nào thông não giúp cái. Cảm ơn các pro :D

Như title. Mình làm offer ios nhưng 2 con này cày level 5 nhưng lại không fake thông qua ccproxy. Đâm ra toàn làm ip việt không lead :( Pro nào thông não giúp cái. Cảm ơn các pro :D
lead off f~ dùg đúg ip chạy tracklink mới lead đc chứ tháh @@

lead off f~ dùg đúg ip chạy tracklink mới lead đc chứ tháh @@
Không hiểu bạn. Mình làm các con khác vẫn ok. Nhưng riêng 2 con này không lead vì nó không chạy qua ccproxy nên ccproxy hầu như không có connection nào :(

mobi cày lv5 hả bạn :eek: có đến 600mb/1rrs không
:)) mobi level 6. gow level 5. Tập trung câu hỏi đi bạn. Mấy cái đó không quan trọng?

cả mấy con của IGG.COM nữa. nó chạy port nào đó mà ko qua ccproxy :eek:

cả mấy con của IGG.COM nữa. nó chạy port nào đó mà ko qua ccproxy :eek:
Bạn hiểu câu hỏi rồi :D. Chính xác là nó chạy qua port nào đó không phải port 22 hoặc 808 hoặc 1080 :(

Bạn hiểu câu hỏi rồi :D. Chính xác là nó chạy qua port nào đó không phải port 22
để ko bị dính ip Việt bạn nên đặt default gateway khác ip modem.

để ko bị dính ip Việt bạn nên đặt default gateway khác ip modem.
Mình set mọi thứ theo default rồi cơ mà vẫn vậy

cũng bị ntn :(

Không hiểu bạn. Mình làm các con khác vẫn ok. Nhưng riêng 2 con này không lead vì nó không chạy qua ccproxy nên ccproxy hầu như không có connection nào :(
hw e đọc bài bác viết tưởg lúc cày gêm lên lv bác tắt socks , hn đọc mới hỉu bác nói j` . nó pị z e chịu r` :D

cũng đag mắc như thớt , fake dùng pac, charle,cc proxy mà 1 số game online vẫn nhận sock việt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom