• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce [Got Paid] Vidinterest - Kiếm tiền bằng add video từ youtube, vimeo, dailymotion - 10$/tháng

nghe cầu này thì chán rồi, không buồn nói tiếp
tại thời điểm này Followers 131, Following 55 o_O
vào followers, nó hiện lên danh sách tất cả những người đã follow mình, tất cả nhé, không phải 1 phần như bạn nói đâu, nản ghê cơ :p
oh h mới biết cái này toàn vào credits để xem @@:D ở đấy nó chỉ hiện 1 phần

Follow mình với nhé http://vidinterest.com/zmoeden
Mình là người mới mong các bạn giúp đỡ
Đảm bảo Followers vs Following: 1-1 :)
Đã follow cho một số bạn ở trên. hi
bạn nào chưa mai mình sẽ follow tiếp. Mong các ban cũng follow lại mình nhé. THanks!

Last edited:
Thằng này vẫn còn pay k các bạn?

Nó có trả tiền đâu ma fo lâu với fo mau làm gì cho mệt.

chả biết anh em sao , ông nào cũng hứa hẹn thế này thế nọ :D , cứ tưởng dễ ăn , chưa thấy ông nào cho xem cái ảnh thanh toán ngoài cái ảnh cũ mèm ra
các bạn chơi dính 2 trường hợp sau nên ngừng
1. Người ta vừa vào chưa biết cái gì đã like rùi next sang video khác >>> gian lận like
2. Tự view >>>> gian lận view

Hỗ trợ của nó như *** , hỏi nó cho mình xem bằng chứng với cả trừ hết số tiền mà mình reward à nó cũng chả thèm trả lời

Seach GG thì thấy 3k cerdit mới đựoc 10$ mà vào thấy 1k = 10$ ???

Mình bảo đảm luôn. Nếu nó trả tiền thì bảo đảm 1 tháng kiếm từ nó không dưới 3000$

Có bạn đã rút 5 lần rồi đấy! Nó có pay, và bạn đó đã đăng cả proof trên facebook, chắc ăn của nó nhiều quá nên nó giảm rate rùi

biết j mà nói ở danh sách credits nó không hiện được all mọi người chỉ hiện được 1 phần thì follow kiểu j được hết. ngồi đấy mà hùa 2`
vãi bạn, vào phần check cre mà mò trong đấy à,phần followers ai có chữ follow là họ follow mình và mình chưa follow lại cho họ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,181
171,263
Latest member
juiceberry

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week