Introduce [Got Paid] Vidinterest - Kiếm tiền bằng add video từ youtube, vimeo, dailymotion - 10$/tháng

Có bạn đã rút 5 lần rồi đấy! Nó có pay, và bạn đó đã đăng cả proof trên facebook, chắc ăn của nó nhiều quá nên nó giảm rate rùi
và cũng chỉ có mỗi bạn đó có. Ngoài ra chả có ma nào :(

Clone thật là nguy hiểm quá bạn ơi!

Nó x2 công sức của mình đó mà :D, lỡ rồi ráng bò đủ min thôi
Ý bạn là sao nhỉ.

thánh phán là đây
Không biết thì im đi. Có khi ta thương ta bày tut cho mà kiếm ăn. Cái này chỉ cần nó trả tiền thì kiếm 3000$/tháng không khó nhé. Nên nhớ trên MMO này có người kiếm 100$/tháng không ra nhưng cũng có người cũng làm việc đó nhưng kiếm cả mấy nghìn $/ngày.
Nên leo lên miệng giếng đi, ở dưới hoài bị tự kỷ đấy.

Không biết thì im đi. Có khi ta thương ta bày tut cho mà kiếm ăn. Cái này chỉ cần nó trả tiền thì kiếm 3000$/tháng không khó nhé. Nên nhớ trên MMO này có người kiếm 100$/tháng không ra nhưng cũng có người cũng làm việc đó nhưng kiếm cả mấy nghìn $/ngày.
treo 10 máy à @@,bác cũng chịu đầu tư chắc nó cũng chịu pay cho bác đấy nhỉ ;))

Ý bạn là sao nhỉ.
Thấy bạn nguy hiểm thì mình khen nguy hiểm chứ có ý gì khác đâu nhỉ :p
Chà, Pro MMO nào mà 1 ngày kiếm cả mấy k $ vậy bạn, bạn có thể cho cái proof mình mang đi ép plastic về để bàn thờ chơi đc ko :rolleyes:. Ủa mà hình như là 1$ ~ 20k vnđ có đúng ko bạn!

Thấy bạn nguy hiểm thì mình khen nguy hiểm chứ có ý gì khác đâu nhỉ :p

Chà, Pro MMO nào mà 1 ngày kiếm cả mấy k $ vậy bạn, bạn có thể cho cái proof mình mang đi ép plastic về để bàn thờ chơi đc ko :rolleyes:. Ủa mà hình như là 1$ ~ 20k vnđ có đúng ko bạn!
Nguy hiểm thì phải chạy, đừng có đứng gần mà bom nổ trúng bây giờ.

Muốn thờ thì phải cung kính, không thể nói là thờ chơi được. Phải khấn nguyện hằng ngày, quỳ lạy 2 tay.

treo 10 máy à @@,bác cũng chịu đầu tư chắc nó cũng chịu pay cho bác đấy nhỉ ;))
Bác đã thấy ai treo Coin chưa? Tại sao phải treo 10 máy mà không treo 100 máy, 1000 máy.
Cách đây mấy tháng cũng có 1 bác bảo rằng họ treo coin 1 ngày kiếm 100$ đó. Thiên hạ dùng đầu tóc để suy nghĩ và cái đầu dùng để đội mũ bảo hiểm hoặc trang trí cho đẹp lại nhao nhao vào chửi bới. Lão ấy chỉ khinh chứ ko thèm nói. Trong khi coin nó chỉ cho 1$/ngày mà lão ấy kiếm 100$/ngày. Đến sau này mọi người mới vỡ lẽ ra là treo coin rồi nhao nhao lên bày cho em với bày cho em với... thấy nhục không thể tả.

Nếu ta không biết cách treo thì tại sao ko biết lắng nghe, học hỏi nhỉ!

Bác đã thấy ai treo Coin chưa? Tại sao phải treo 10 máy mà không treo 100 máy, 1000 máy.
Cách đây mấy tháng cũng có 1 bác bảo rằng họ treo coin 1 ngày kiếm 100$ đó. Thiên hạ dùng đầu tóc để suy nghĩ và cái đầu dùng để đội mũ bảo hiểm hoặc trang trí cho đẹp lại nhao nhao vào chửi bới. Lão ấy chỉ khinh chứ ko thèm nói. Trong khi coin nó chỉ cho 1$/ngày mà lão ấy kiếm 100$/ngày. Đến sau này mọi người mới vỡ lẽ ra là treo coin rồi nhao nhao lên bày cho em với bày cho em với... thấy nhục không thể tả.

Nếu ta không biết cách treo thì tại sao ko biết lắng nghe, học hỏi nhỉ!
không đôi co với bác làm gì.em hiểu ý bác muốn nói gì.nếu vid pay và bác kiếm được 3000$/m với nó thì em xin lạy bác 3 lạy vậy thôi không nói thêm gì nữa.

không đôi co với bác làm gì.em hiểu ý bác muốn nói gì.nếu vid pay và bác kiếm được 3000$/m với nó thì em xin lạy bác 3 lạy vậy thôi không nói thêm gì nữa.
Chỉ cần nó trả tiền là nó nát ngay và luôn. Bởi vậy lâu nay không thấy proof là vì vậy.

Chỉ cần nó trả tiền là nó nát ngay và luôn. Bởi vậy lâu nay không thấy proof là vì vậy.
Mỗi người có cách kiếm riêng :D để có 3k$/1m thì số tiền bỏ ra cũng không nhỏ :D

Mỗi người có cách kiếm riêng :D để có 3k$/1m thì số tiền bỏ ra cũng không nhỏ :D
Nhỏ thôi bác. Có ít thì làm ít, có nhiều thì làm nhiều. Mỗi VPS thuê chỉ có 6$/tháng. Nhịn đi nhà nghỉ 1 tháng cũng được 200$ đem cái laptop đi cầm cũng được 400$ nữa.

1 ngày rồi chẳng thấy ai quan tâm nó nữa nhỉ.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,099
172,149
Latest member
letuananh8k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back