Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Hôm nay xôm nhỉ, sáng giờ đi du lịch các nước như đi chợ, giờ về Việt Nam ăn trưa phát rồi chiều lại bay. :D

FB hon 1000 friend redem duoc 6 lan nhe cac thim, ma la con ca chuc cai nhu vay, tao tu thoi tapbooty.

Last edited:
Hôm nay xôm nhỉ, sáng giờ đi du lịch các nước như đi chợ, giờ về Việt Nam ăn trưa phát rồi chiều lại bay. :D
rate 18 thi lien he ta, xuc het 1 cuc cho gon.:D:p:D

rẻ thế bác. thấy 19 19.5 mà. lên đi bác hihi
ta chỉ mua được giá 18 -- 18.5 thôi, có thiếu cha gì người bán, không phải nguồn photo thôi, bác bán 19, 19,5 thì để đó mà dùng ăn dần đi, ta đâu ép đâu.

ta chỉ mua được giá 18 -- 18.5 thôi, có thiếu cha gì người bán, không phải nguồn photo thôi, bác bán 19, 19,5 thì để đó mà dùng ăn dần đi, ta đâu ép đâu.
hi thế chúc cậu làm ăn phát đạt cuói năm để ăn tết nhía

a
minh moi choi thoi, dung hma ma pr cu bao k co app o luc nay,vui long vao sau. thuong thi luc nao an diem duoc the cac bac oi
ăn đc từ xưa tới 17h hôm nay, còn từ nay trở đi thì không biết, bây giờ không ăn đc
mình có cô em tên hồng nga xài iphone 4 hok biết phải em này không? tphcm =))

mấy bro cho em hỏi tí, em co con ipod 6.1.3 đã jb, chơi thằng photo này lần đầu thì đủ points để rd, làm sao để ăn được nó nhiêu lần vậy các bro? em cũng chỉ biết đổi địa chỉ wifi nhưng những lần sau đều ko lên points. Xin thỉnh giáo các bro cho em cùng kiếm ít $ với :D

hình như từ hôm qua đến h các app super sonicad đều bị chặn phải không mấy pro mìn h ko ăn dược xu nào từ chiều hho6m qua đến h,

mấy bro cho em hỏi tí, em co con ipod 6.1.3 đã jb, chơi thằng photo này lần đầu thì đủ points để rd, làm sao để ăn được nó nhiêu lần vậy các bro? em cũng chỉ biết đổi địa chỉ wifi nhưng những lần sau đều ko lên points. Xin thỉnh giáo các bro cho em cùng kiếm ít $ với :D
Đổi wf mac add mà ko ăn dc lại á?? Ăn bt chứ nhỉ.
hình như từ hôm qua đến h các app super sonicad đều bị chặn phải không mấy pro mìn h ko ăn dược xu nào từ chiều hho6m qua đến h,
Chặn thật, hoá ra ko phải mỗi mình bị. 16h máy mình dính link chết, 17h máy bà chị vẫn dc, còn đến 19h các đồng nghiệp bị hết hehe.

Đổi wf mac add mà ko ăn dc lại á?? Ăn bt chứ nhỉ.

Chặn thật, hoá ra ko phải mỗi mình bị. 16h máy mình dính link chết, 17h máy bà chị vẫn dc, còn đến 19h các đồng nghiệp bị hết hehe.

------------------------------------------------------------------------------------------------------
Em cũng chả biết cái ipod em sao nữa, đổi mấy lần rồi vẫn ko ăn thua, dùng cả icleaner vẫn vậy. Chán thế.

tình hình là tu sang den h toan ko lead duoc có bác nào bị như vậy ko?

tình hình là tu sang den h toan ko lead duoc có bác nào bị như vậy ko?
Em mới bắt đầu chơi, lần đầu lên points, đổi MAC wifi làm lần 2 ko lên points mới chết chứ, còn vẫn lead được bình thường, hix

Điểm thì toàn chia đôi. Bố khỉ :(

CẦN THÊM VÀI BẠN CHIẾN IOS PAID DAILY . KO CÓ MIN PAID

Nên cẩn thận với tiếng nước ngoài chứ. Có lẽ ý bạn là vẫn mở đc app từ pr, nhưng không lên điểm đúng không...đkm cái tiên đoán của iOS

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week