• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ủng Hộ Cho Bé Huỳnh Bảo Trân Ở Vĩnh Viễn Quận 10

Status
Not open for further replies.
Đã chuyển 100k vnd cho vicgiap dùm bạn này !
em pm cho vicgiap tài khoản em đã chuyển nha vì nghe nói note không ghi gì mà không ghi gì thì nhiều khi vicgiap lại tưởng ủng hộ quỹ từ thiện vì nhiều bạn vô danh ủng hộ quỹ từ thiện ko ghi gì lắm ,để vicgiap biết là cái đó ủng hộ cho bé trân ,thanks em

đề nghị ban nick @animax1991 này. chém gió quá. sinh viên nghèo như em đòi cho 1tr. ảnh bảo ít quá. giờ ảnh cho 100k. chém quá :D
animax chuyển giùm người ta mà em :D

mình nghĩ bạn nào thứ 3 đi tới nhà em đó thì chụp vài tấm hình, viết sơ hoàn cảnh của em và gia đình rồi gửi mail cho báo tuoitre, hy vọng sẽ được nhiều giúp đỡ hơn chứ forum mình ko thì ko cứu nổi em đâu

mail nhận bài đóng góp của báo tuổi trẻ : [email protected]
link nói về việc nhận mail đóng góp : http://tuoitre.vn/Ban-doc

mình nghĩ bạn nào thứ 3 đi tới nhà em đó thì chụp vài tấm hình, viết sơ hoàn cảnh của em và gia đình rồi gửi mail cho báo tuoitre, hy vọng sẽ được nhiều giúp đỡ hơn chứ forum mình ko thì ko cứu nổi em đâu

mail nhận bài đóng góp của báo tuổi trẻ : [email protected]
link nói về việc nhận mail đóng góp : http://tuoitre.vn/Ban-doc
mình nghỉ tuoitre cũng biết rồi, đâu cần tới mình đâu bạn, tập thể mmo mình ủng hộ cũng được rồi. :)

mình nghỉ tuoitre cũng biết rồi, đâu cần tới mình đâu bạn, tập thể mmo mình ủng hộ cũng được rồi. :)

sao biết tuoitre.vn biết rồi vậy bạn, ý mình là thông tin rộng rãi cho cộng đồng biết để giúp bé thôi, chứ báo nào cũng được

hiz
k dám nhìn nữa
mong có 1 sự ấm áp cho những ngày cuối năm và đầu năm mới đến với gia đình em!

Số tiền hiện tại mình nhận đc từ các nhà mạnh thường quân lên tới 4,175,270 đ
các bạn có thể theo dõi trong link để biết thêm chi tiết/
Sáng mai tầm 10h mình sẽ ghé thăm và gửi tặng những tấm lòng của quí vị đến bé Trân và gia đình, hiện tại chưa có ai đi cùng mình trong chuyến này, vì vậy xin kêu gọi 1 or 2 3 người nữa, nhà gần Q.10 thì tranh thủ đi cùng mình nhé, thanks.

Sáng mai tầm 10h mình sẽ ghé thăm và gửi tặng những tấm lòng của quí vị đến bé Trân và gia đình, hiện tại chưa có ai đi cùng mình trong chuyến này, vì vậy xin kêu gọi 1 or 2 3 người nữa, nhà gần Q.10 thì tranh thủ đi cùng mình nhé, thanks.
trích từ vicgiap :D

Số tiền hiện tại mình nhận đc từ các nhà mạnh thường quân lên tới 4,175,270 đ
các bạn có thể theo dõi trong link để biết thêm chi tiết/
Sắp đi roi, không ai đk gi hết z? :eek::rolleyes:

được em cứ gởi tiền vào tài khoản :D
đang kẹt tiền mà, lại ăn limit pp nên giờ e send đc ít thôi. tâm lòng với bé
P/s e đang ở quê ko thì mấy vụ này e ham hố đi cùng..:D
ai đi đc thì đi tới chia sẽ cùng gd nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,980
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom