Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Hôm qua làm thử phát chỉ dc 110point. Hôm nay thì zê rô. Sp lại xem sao
Chưa hiểu lý do cậu report comment của cậu bên dưới là gì !?
Cậu có thể nói rõ ở đây luôn không ?!

inbox mình tài khoản FB đã add 20 bạn nhưng chưa chơi tapbooty để mình thử tapbooty xem

Spin mệt nghỉ. Ko nhận dc point đâu cưng ơi. Mod xoá tấm hình dùm em cái hề hề

RF giờ có lên điểm đâu, code của bạn là gì để mình rf thử xem, mà bạn tạo tài khoản FACEBOOK với add 20 bạn rồi đưa lên đây mình chơi thử tapbooty xem, nếu được mình với bạn hợp tác chiến tapbooty.
Trước mình chơi tapbooty bị baned, bác có cách nào unban ko? Thanks!

Trước mình chơi tapbooty bị baned, bác có cách nào unban ko? Thanks!
Có cách là mua máy mới đó bạn, giờ tapbooty nguy hiểm lắm, đang dùng vpn mà mất điện là cũng tiêu luôn, hôm qua một bạn trên này cho mình acc FB, mình đang chơi ngon lành thì mất điện cái là nó cho tiêu luôn. Bạn cứ lập acc FB mới và add 20 bạn đi mình sẽ hợp tác với bạn, Nói chung dùng vpn đừng mất điện hoặc đang chơi không bị mất vpn là có thể chiến được. Ngày trước mình ngại cái món add 20 bạn nên không chơi nó, bạn có biết điều kiện để rf thằng này và ngừoi nhận rf được bao nhiêu không vậy.

Dùng VPN face IP US sẽ có nhiều app point từ 50 point tuy ít point các bạn cứ tải, nó sẽ confied rất nhanh, mình mới nhấp vô là nó confied liền à, hôm qua mình làm 30 phút được 10 app :

Có cách là mua máy mới đó bạn, giờ tapbooty nguy hiểm lắm, đang dùng vpn mà mất điện là cũng tiêu luôn, hôm qua một bạn trên này cho mình acc FB, mình đang chơi ngon lành thì mất điện cái là nó cho tiêu luôn. Bạn cứ lập acc FB mới và add 20 bạn đi mình sẽ hợp tác với bạn, Nói chung dùng vpn đừng mất điện hoặc đang chơi không bị mất vpn là có thể chiến được. Ngày trước mình ngại cái món add 20 bạn nên không chơi nó, bạn có biết điều kiện để rf thằng này và ngừoi nhận rf được bao nhiêu không vậy.
Fb em tạo sang ngày thứ 2 là 20 chứ 200 friends cũng đủ. Bác cần bao nhiêu acc fb?

Updated: Có bác nào nhận được thông báo như này ko:
Your bonus code has been whitelisted

And:

Your bonus code has been promoted to: special, accessible to brand new users

Chả hiểu accessible to brand new users là ý nó làm sao? Cho xóa đi cài lại được acc mới à các bác :D

Mình cũng nhận được thông báo 'your bonus code has been promoted to special, accessible to brand new user'. Còn cái white list thì ko đc nhận.
Mình nghĩ là bây giờ không cho add bonus rộng rãi nữa, chỉ có những người được ghi là accessible to brand new user thì người mới chơi và mình mới nhận đc extra point í. :D
Mà mình thấy cả add bonus point mức thưởng level hiện tại của mình là 732 to 4800 points. Còn cái next level còn 225-1500p rất kiểu không liên quan :))

Attachments

145.7 KB · Views: 32
Của mình vẫn bình thường :D

Cơ mà từ sáng đến giờ có mấy ref ~700 points thì mình chả nhận được xu nào, chắc ref được cả. Mấy cái ref ~200 points thì nó cho mình ăn, đểu thế :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week