Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Có mấy bác add code: PRETTYSHOP của mình thì được tận 732 point =0.72$, còn mình thì chẳng có xu nào,level 6, xp gần 22k. Huhu

Có mấy bác add code: PRETTYSHOP của mình thì được tận 732 point =0.72$, còn mình thì chẳng có xu nào,level 6, xp gần 22k. Huhu
Chắc họ nói đùa thôi chứ làm gì lạ vậy, mình add của cậu nó báo được 245p mà nó chẳng lên điểm.

Đệt mợ nó, cứ 200 points thì nó cho mình ăn mà 700 points thì cấm thấy đâu. Bác nào vừa ăn 668 points từ bn của em confirm cái nào!
Mình vừa rf cho cậu nhưng mình chẳng đươc điểm nào, câu thấy lên điểm à, đưa code lên đây mình xem có phải code mình không.
Từ hôm qua đến giờ mình rf cho cậu khá nhiều lần rồi mà mình chẳng thấy lên điểm gì.

Last edited:
Đệt mợ nó, cứ 200 points thì nó cho mình ăn mà 700 points thì cấm thấy đâu. Bác nào vừa ăn 668 points từ bn của em confirm cái nào!
Bac mail no thu xem! em cung giong bac day, xp 21345, level 6, trong cai Gain Xp no bao lam mat point de doi lay xp,ai add bonus code thi se tang point len!! mat gan 2k point roi bac! sr may e bi hong Unikey!

Mình vừa rf cho cậu nhưng mình chẳng đươc điểm nào, câu thấy lên điểm à, đưa code lên đây mình xem có phải code mình không.
Từ hôm qua đến giờ mình rf cho cậu khá nhiều lần rồi mà mình chẳng thấy lên điểm gì.
Đêm qua được 1 phát 170 points, sáng nay thì dinghorn với neverdrink ref nó báo 699 với 668 mà log vào thì chả được points nào :mad:

Bac mail no thu xem! em cung giong bac day, xp 21345, level 6, trong cai Gain Xp no bao lam mat point de doi lay xp,ai add bonus code thi se tang point len!! mat gan 2k point roi bac! sr may e bi hong Unikey!
Mình mail rồi mà chưa thấy nó reply. Có khi phải nhắn tin hỏi em nó thôi :D

Đêm qua được 1 phát 170 points, sáng nay thì dinghorn với neverdrink ref nó báo 699 với 668 mà log vào thì chả được points nào :mad:

2 code này là của mình, mình thấy nó bảo được hơn 200p nhưng nó chẳng lên điểm nào, bao giờ code nào lên điểm bạn đưa lên đây xem nhé.

Mới nhận được thông báo Your bonus code has been promoted to: special, accessible to brand new users, ý nó bảo là mình thay code mới mà thay code mới tức là thay máy mới.
Mẹ cha nhà nó nó chơi kiểu vừa đấm vừa xoa, nó bảo thẳng là code hết hạn cho rồi đằng này nó bảo code được thăng chức mới đểu.

Last edited:
Ref dc chưa ông anh thử ref lại cho em đi. Lên point em reback lại hề hề. Code: coystep

Nhìn chung tất cả những code trước đây không rf được(nó thông báo Your bonus code has been promoted to: special, accessible to brand new users), mình vừa tạo 2 code mới thì rf ngon lành, mỗi tội người rf nhận được có 20p thôi, người được rf thì được 60p, giờ mình đang tìm cách để tăng xp để tăng điểm rf, nếu bạn nào có code mới tạo từ hôm nay mà xp cao thì mình rf cho.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back