Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Các bạn thử thoát tất cả các apps, chỉ mở lại riêng photorewards coi sao. Máy JB terthered thì phải just boot mỗi khi khởi động lại hoặc khi bị lỗi vì photorewards nó redirect qua Safari.
thử đủ mọi cách r bạn ạ restore lại máy cũng không được :((

thử đủ mọi cách r bạn ạ restore lại máy cũng không được :((
Bạn viết email support nó xem? có thể lỗi của photo rewards. Mình thấy app này hay bị out và dis lắm :( giao diện xấu và không được mượt mà cho lắm :D

Nhận xét và cảm nhận về Photo ReWards (PR) sau một thời gian sử dụng:
Mình chiến PR sau một thời gian có cảm nhận sau, mang tính cá nhân nhưng để anh em cùng tham khảo và cảm nhận nó.
Ưu điểm:
Thứ 1: PR cũng như những apps kiếm tiền khác, tích lũy điểm và đổi ra tiền, đặc biệt là điểm khá cao và chỉ cần vài apps là có $
Thứ 2: Có trò slots rất hay nếu may mắn bạn có thể nhận tiện hằng ngày ít nhất là 1$
Thứ 3: PR có chức năng bouns rất hay bạn tích lũy XP để nâng level của bạn lên và tăng số điểm được cộng vào khi bạn giới thiệu bạn bè nhập code bouns của mình.
Thứ 4: PR có chức năng tạo ra các offer riêng cá nhân và bạn có thể tăng level nhờ việc thành viên khác upload ảnh lên offer của bạn.
Thứ 5: Khả năng thanh toán nhanh mà không mất phí (fee)
Nhược điểm:
Thứ 1: PR có giao diện xấu
Thứ 2: App hay bị out, dis bất ngờ
Còn lại đều OK anh em chiến nhé. Hi vọng PR sẽ live lâu dài.
Anh em có thể tham gia Page Kiếm tiền trên di động cho vui nhé https://www.facebook.com/tapbootyvsfeaturepoints

Nhận xét và cảm nhận về Photo ReWards (PR) sau một thời gian sử dụng:
Mình chiến PR sau một thời gian có cảm nhận sau, mang tính cá nhân nhưng để anh em cùng tham khảo và cảm nhận nó.
Ưu điểm:
Thứ 1: PR cũng như những apps kiếm tiền khác, tích lũy điểm và đổi ra tiền, đặc biệt là điểm khá cao và chỉ cần vài apps là có $
Thứ 2: Có trò slots rất hay nếu may mắn bạn có thể nhận tiện hằng ngày ít nhất là 1$
Thứ 3: PR có chức năng bouns rất hay bạn tích lũy XP để nâng level của bạn lên và tăng số điểm được cộng vào khi bạn giới thiệu bạn bè nhập code bouns của mình.
Thứ 4: PR có chức năng tạo ra các offer riêng cá nhân và bạn có thể tăng level nhờ việc thành viên khác upload ảnh lên offer của bạn.
Thứ 5: Khả năng thanh toán nhanh mà không mất phí (fee)
Nhược điểm:
Thứ 1: PR có giao diện xấu
Thứ 2: App hay bị out, dis bất ngờ
Còn lại đều OK anh em chiến nhé. Hi vọng PR sẽ live lâu dài.
Anh em có thể tham gia Page Kiếm tiền trên di động cho vui nhé https://www.facebook.com/tapbootyvsfeaturepoints

Cái này còn mới quá nên hơi ít apps. 2 hôm nay chưa thấy có app mới :(

Đã viết support tới PR xem thế nào?
Hi Admin.
Today I downloaded and earned points normally but at the moment when I try to open PhotoReward I having a problem when I was kicked out to "Home Screen" and does not notice anything. What's happen?
Please check and tell me with my friends the solutions.
Thank you so much. I loves Photo Rewards

Văn chương vãi

Hazz bị out chính là bị banned. Mệt nhỉ?

các bạn chơi làm sao chứ mình chư một iphone + 1 ipad mà dùng IP Việt Nam vô rút tiền cũng chẳng bao h bị văng ra ?

các bạn chơi làm sao chứ mình chư một iphone + 1 ipad mà dùng IP Việt Nam vô rút tiền cũng chẳng bao h bị văng ra ?
Dùng Ip Việt Nam nói làm gì :(

Nói như ông kia ip Việt Nam làm mốc gì tải được. Phai fake ip mới dc chứ. Nhưng Ko làm việc mờ ám thì đâu sao

Không biết các bác còn chiến e nó được ko. chứ mình thì
1. Down app không cộng point.
2. Không có app mới, mặt dù fake VPN.
3 Chơi Spin báo mấy ngàn point. nhưng không thấy cộng vào.
Bác nào biết tại sao trợ giúp e cái.......thanks

Khả năng mạng lag gây ra dis pr ra ngoài, hnay bị mấy lần như vậy
Lag gì wifi xem phim full HD cũng chẳng vào được :(

Không biết các bác còn chiến e nó được ko. chứ mình thì
1. Down app không cộng point.
2. Không có app mới, mặt dù fake VPN.
3 Chơi Spin báo mấy ngàn point. nhưng không thấy cộng vào.
Bác nào biết tại sao trợ giúp e cái.......thanks
bạn thoát hẳn ra ngoài, không chạy ngầm nhé, rồi vô lại là cộng, nếu không, bạn xóa đi, tải search apptore tải lại photorewards là cộng như cũ ấy mà, mình đã làm và thành công, nhưng mà có điều từ hôm qua đến h con ipad của mình chơi spin thì có point mà tải mấy cũng kh6ng confied ?

thằng này hình như đang bắt đầu chặn VPN thì phải

Đã ref cho thớt

Thớt ơi cho hỏi là xài iOS 6 mới đc ah :(

bạn nào nhập ref nhập code onegame thì được từ 900k point và được mình sent cho 0,3$ và bí quyết tải app có phí nhé, ủng hộ nhé các bạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom