Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Tui 3 cái đây vẫn thấy bt
Mọi ng có điễm thì redeem liền đi. Nó thường trừ bớt điểm cho tròn điểm á

Ek chủ thớt ơi. Ông hay đi mò mấy cái app mới ông mò làm sao hay thế keke

Tất cả ref mới, ngoài bonus points từ photoreward( 330+ points tương ứng 0.33+$) sẽ được mình reback thêm 0.3$ nữa nhé!

Last edited:
Lúc đó bonus points mình nhận được còn ko bằng tiền mình reback cho các bạn bây giờ :(

Bây giờ bạn nào nhập bonus code của mình thì vừa tiền từ bonus points, vừa tiền reback của mình là đã được gần 1$. Còn mình sau khi reback cho bác bạn thì chỉ còn lại 0.3$ thôi :(

Đang có game Tyrant Unleashed 560 points béo mũm kia kìa các cậu! Tải xong chạy khoảng 2 phút, làm theo hướng dẫn của nó rồi back ra khoảng 2' nữa là confirm thôi nhé!
hôm qua ăn cái app Tyrant Unleashed 560 points tải từ 8h00 mãi đến hơn 22h00 nó mới confined mà bạn bảo là 2'

hôm qua ăn cái app Tyrant Unleashed 560 points tải từ 8h00 mãi đến hơn 22h00 nó mới confined mà bạn bảo là 2'
Bạn còn được cộng chứ mình thì còn chẳng cộng cho point nào :(( cả cái open table này nữa vẫn chưa thấy động tĩnh confirm gì :(
Bây giờ còn có cái quay số spin slot machine trong my account hay phết các bạn ạ. Hôm qua quay thế nào trúng tổng cộng 150 points. :))

Attachments

156.3 KB · Views: 55
@abcd100: Chú ý sau khi tải xong bạn nhớ bật lại vpn trước khi chạy app, của mình đây:

@changquytu: Phụ thuộc vào cách bạn tải và chạy app cả thôi. Mình tin là nhiều người nhận được confirm chỉ sau 2'. Với lại mình cũng chẳng cần khoa trương, nói dối để làm gì :)

@kupi: Chơi cái này cũng may rủi phết, còn 5-6 cái app 300-500 points mà mình ngồi nhìn ko ăn được.

@chemgio: Mình sẽ edit lại post 1. Mình ko tự test được cho mình nên chỉ viết lại theo lời photoreward:

Dùng bonus code của mình mà ko được 660 points thì trong thời điểm hiện tại, bạn ko dùng code của ai mà được đủ 660. Ngày hôm nay mà bạn nào show được cái bonus 660+ points mình sẽ tặng luôn 1$ nhé!

BTW, bạn để lại paypal mình reback thêm cho bạn 0.3$ nữa!

Mình có iphone 3G thui có chiến được ko thớt:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,742
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week