Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

OK thôi bạn! Như vậy số bonus points mình chuyển trả bạn là 1000 points, gần hết số points mình nhận được :p

Ah mà nếu trong ngày hết thẻ amazone thì phải chờ lại ngày hôm sau nhé! Khi nào hết thẻ thì bạn cũng biết rồi đấy :)
Một ngày chắc ref cho bạn ít nhất 10 lần, cũng có thể vài chục lần, khi đủ điểm bạn redeem amazone cho mình rồi cứ để đấy, khi nào mình bảo đưa thì bạn đưa.

Ăn mình Ko nhỉ. Cái này chắc lại có trick gì nữa đây

Đã ref cho cậu. Làm sao để chứng minh mình đã ref cậu nhỉ ? :D Mình chỉ tìm được code của mình là "hostbook", chả thấy ID hay gì cả =,=

Paypal: [email protected]
Bạn ơi bạn có nhập nhầm không :( Trưa nay đến giờ mình không nhận được ref nào mà :(

Nếu bạn dùng bonus code của mình thì mình sẽ nhận được ngay thông báo như hình trên nhé! Từ chiều đến giờ ko có ref nào cả :(

Hôm nay bận cả ngày nên rf cho bạn có 1 hay 2 lần gì đó, tối về chơi thấy không nên điểm, tình hình chắc nó có vấn đề rồi, kiếm gần 1 tuần mới được hơn 150$.

sao mình cài App rồi mà trả thấy trả Point gì, hay là tại chơi game đấy từ trước rồi nên ko được trả (

Phananh chia sẽ ít kinh nghiệm cho ae ýt cơm cháo coi

có ai bị như minh không? hôm trưa chiều thứ năm down app fantasica được 122 point, trước đó đã rút hết còn không point, hôm qua đi chơi cả ngày, sáng nay mở lên phát hiện tự dưng được lên 1022 point, được cộng thêm 900 point, rút thử thì được, mình không ref ref gì hết, cũng không chém gió, không biết máy nó cộng lộn không?

Bạn ơi bạn có nhập nhầm không :( Trưa nay đến giờ mình không nhận được ref nào mà :(

Nếu bạn dùng bonus code của mình thì mình sẽ nhận được ngay thông báo như hình trên nhé! Từ chiều đến giờ ko có ref nào cả :(

Mình đã nhập "brownmoon", còn thế nào thì mình ko rõ, mới chơi thằng này lần đầu :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back