Suggest Góp ý về Box Money Exchange

anhnam

Junior
Reactions
18
MR
0.001
Do nhu cầu nên mình bookmark box Money Exchange để rảnh là vào la liếm ngay. Nhu cầu của mình vừa vào cái là muốn thấy ngay các topic mới đang giao dịch vì đó là cái mình quan tâm nhất mỗi lần truy cập (chắc nhiều bạn khác cũng vậy). Tuy nhiên vừa bấm vào bookmark thì đập vào mắt mình toàn là các topic rules, announce nên mình lại phải scroll down 1 lượt mới thấy được cái mình muốn. Dĩ nhiên là những topic rules, announcement, luôn quan trọng nhưng chúng không cập nhật thường xuyên và thực sự ít ai xem rules, announcement mỗi ngày. Vì vậy nếu có thể làm gọn các topic này bằng cách gộp chúng lại gọn chừng nào thì hay chừng ấy. Dù thay đổi này chỉ mang lại 1 chút tiện ích nhỏ cho anh em thôi nhưng cũng dễ làm nên hy vọng là được đáp ứng.

Last edited:
Một thanh niên lười lăn bi chuột cho hay
:D Thế này nhé, k phải mình lười. Ở đây mình đang góp ý chung để cải thiện trải nghiệm người dùng cho forum. Chỉ có mình lăn chuột thôi thì Ok, nhưng giả sử forum có hàng ngàn (hoặc hàng chục ngàn) thành viên tích cực, mỗi ngày cứ cho là các thành viên vào box đó trung bình khoảng 3 lần đi, thì mỗi ngày cái box Money Exchange này đang gây ra hàng chục ngàn cú lăn bi >>> một sự tổn thất khá lớn (số liệu chỉ mang tính minh họa . :D )

Upvote 0
:rolleyes: Bạn vào control panel chỉnh lại scroll chuột tầm 20 thì bạn quay chưa tới 1/50 vòng con chuột page đã qua cái announce đó rồ (6-7 topics)

Upvote 0
Upvote 0
Do nhu cầu nên mình bookmark box Money Exchange để rảnh là vào la liếm ngay. Nhu cầu của mình vừa vào cái là muốn thấy ngay các topic mới đang giao dịch vì đó là cái mình quan tâm nhất mỗi lần truy cập (chắc nhiều bạn khác cũng vậy). Tuy nhiên vừa bấm vào bookmark thì đập vào mắt mình toàn là các topic rules, announce nên mình lại phải scroll down 1 lượt mới thấy được cái mình muốn. Dĩ nhiên là những topic rules, announcement, luôn quan trọng nhưng chúng không cập nhật thường xuyên và thực sự ít ai xem rules, announcement mỗi ngày. Vì vậy nếu có thể làm gọn các topic này bằng cách gộp chúng lại gọn chừng nào thì hay chừng ấy. Dù thay đổi này chỉ mang lại 1 chút tiện ích nhỏ cho anh em thôi nhưng cũng dễ làm nên hy vọng là được đáp ứng.
Box Exchange đã có đầy đủ rule như bạn nói là "đập ngay vào mắt" ấy thế mà mem vẫn ăn scam vẫn sai rule tè le nếu ẩn đi và gọn đi thì ai chịu ngó cái box thành cái chợ hỗn tạp .Người quản lý box đi dọn rác chắc hết ngày, hok đọc rule thì mem lại càng dính scam cho nên cách của bạn hok hiệu quả. Bạn chịu khó quay tay tích cực cho bi lăn hiệu quả hơn để đảm bảo con chuột của bạn có sức khỏe tốt để đọc các rule
Chúc bạn vui vẻ

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week