Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
cái gì cũng có giá của nó thôi - newbi không có tiền ( chiếm đại đa số mmo ) thì việc bỏ 600k/tháng ra nghiên cứu với việc bỏ ra 6 củ để thử vận may thì theo bác cái nào dc chọn nhiều hơn :eek:
Đã nói newbie không có tiền bác tính 600k có hợp lý không?. Với mình thì giá 600k cũng ok miễn sao làm được việc và sinh lời. Tạo đk cho newbie thôi :D

Đã nói newbie không có tiền bác tính 600k có hợp lý không?
cái này giống không có tiền mà muốn xài hàng sang đấy - không có tiền mà thà mua tool 6cu hơn bỏ 600k ra test à :v :eek:

cái này giống không có tiền mà muốn xài hàng sang đấy - không có tiền mà thà mua tool 6cu hơn bỏ 600k ra test à :v :eek:
:rolleyes: tuỳ bác thread về gía :D mình thì mình không xài tool này. mua 6 củ rồi. Tính có bản thương mại làm cái máy nữa làm thôi :D

:rolleyes: tuỳ bác thread về gía :D mình thì mình không xài tool này. mua 6 củ rồi. Tính có bản thương mại làm cái máy nữa làm thôi :D
được cái tool 6 củ xài chán rồi sau này bán lại cũng còn thu lại chút vốn :D

Có khi bán máy giá tool cao hơn giá máy luôn:D
ta mà pr cho cái tool này thì chắc giá sẽ cao lên đấy nhể
chảng hạn chém dc em này chảng hạn
WDVC

WDVe

:eek:

ặc ăn đc freemyapps ạ
đừng nhìn bằng mắt - tất cả đều có giá của nó thôi - tool qua dc thì qua đó - nhưng để dc paid thì cần phải thêm 1 số thủ tục khác không phải đơn giản đâu - các newbi đừng có nhìn thấy ham hố nhảy vào nhé :eek:

đừng nhìn bằng mắt - tất cả đều có giá của nó thôi - tool qua dc thì qua đó - nhưng để dc paid thì cần phải thêm 1 số thủ tục khác không phải đơn giản đâu - các newbi đừng có nhìn thấy ham hố nhảy vào nhé :eek:
:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Bạc cho em theo vợi;)

dag sot cug phai len theo doi tinh hinh. dau moa may ong an ca tram chai tu cai tool nay roi ma con che om che map la sao.
truoc khj chua co gia. thi co bao nhiu loi lam cua tool deu em het. gjo toi luc thuog mai voi voi vag noi loi phai nay no
thuyet am muu a

đối với mình tool này ko quan trọng, minh chơi FMA ko cần tool đâu....

tool 6cu va tool xoainfo đều có thể paid duoc FMA nhé, :))nói như bác này đúng thấy thế chứ newbi nhảy vô thì ko ăn thua đâu :D

vote chủ thớt 250k 1 key 30 ngày. Giá thấp đổi lại số lượng người mua sẽ rất lớn . Ý kiến cá nhân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week