Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Tool có chức năng tự động đổi advertising id ko?

hay quá giờ e mới biết có cái này . tks bác thớt nhé

Các bác cho hỏi mỗi lần reset app xong có cần đánh dấu réspring hay reboot máy k vậy
Respring và reboot chỉ là tính năng thêm. Phiên bản sau sẽ di chuyển nó sang chổ khác.

IOS 7x khi sử dụng tool thì bị lỗi dạng như này, mình test trên iphone 4 và ipad 3 đều bị

nó zoom nhỏ lại xong đứng yên thế. mình chỉ chọn reset app, ko reset hệ thống. Để 1 lúc chạy tại tool thì nó dis ra luôn, phải vào cydia reinstall mới chạy lại được, rồi lại bị lỗi như 1 vòng lặp.

Còn xoá data app không được cậu thử download con Cooking Fever trên appstore nó về chơi lên level tầm 1' rồi xài tool xoá đi, xong down về lại mở lên mà xem.
Hnay mới test dc tool. Mình k phải dân pro. Nhưng sơ bộ qua thì đúng là fake dc thật. Ví dụ app ixu. Nó quản lí theo devide. Ban đầu chơi vớ vẩn dc 6 xu. Fake xong về như 1 máy mới. Mở app báo 0xu và như cài ở máy mới luôn. Còn lỗi như ảnh bác thì tớ dùng trên ip4 cdma cũng bị thu nhỏ đa nhiệm, xong ở màn đa nhiệm đó t ấn lại vào xóa info là nó chạy bthường bác ạ. K lỗi gì. Ví như ảnh bác úp đó, ấn lại vào em nó là okê.

Cái thu nhỏ màn hình ra đa nhiệm. Là 1 tính năng của tool. Nó sẽ tắt hết các app đang chạy ngầm và bắt đầu phiên reset. Nhưng nó bị lỗi là ko trở lại app. Bản sau sẽ fix. :).

Cái thu nhỏ màn hình ra đa nhiệm. Là 1 tính năng của tool. Nó sẽ tắt hết các app đang chạy ngầm và bắt đầu phiên reset. Nhưng nó bị lỗi là ko trở lại app. Bản sau sẽ fix. :).
bác cho em xin cái link tải tool với ạ :p

Đây là tool chạy trên iOS. Không chạy trên pc laptop macbook hay android.

Các bạn vào trang đầu tiên, đọc thông tin. Add source vào cydia mới cài đc nhé.

này thì 6 củ :D

mmo bắt đầu làm chủ công nghệ ios
Quan trọng là người đi đầu, 6 triệu mà bán cho hơn 1000 người thì xem xem thu nhập cỡ nào rồi, giờ share cũng đc thôi, mỗi tội hơi áy náy với mấy thím đã mua trước đó @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week