Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Respring và reboot chỉ là tính năng thêm. Phiên bản sau sẽ di chuyển nó sang chổ khác.
Tại sao mỗi lần mình reset apps thì vị trí những ô trông setting lại bị nhảy đi lung tung nhỉ, chẳng hạn ô Safari đang ở dưới cùng của ipad reset xong nó bị nhảy lên trên cùng

Tại sao mỗi lần mình reset apps thì vị trí những ô trông setting lại bị nhảy đi lung tung nhỉ, chẳng hạn ô Safari đang ở dưới cùng của ipad reset xong nó bị nhảy lên trên cùng
do thấy 6 củ thì hơi mắc quá , giờ có người cạnh tranh ko biết mấy chú kia ngĩ sao :D

Mình ko có điều kiện xài tool 6m nhưng xài tool của bác chạy ok trên 3 devices của mình : ipad air 8.3 , iphone5c 8.1.2 , iphone 4 7.1.2 . Tool quá ngon , mình góp ý bác là cái file lưu retention làm sao để đổi tên được cho dễ nhớ thì cực kì ngon luôn.
bạn ơi bạn dùng ios 7.1 dùng đc tool à? Mình cài tool trên ipad ios 7.1 k đc ? Cài trên ió 7.1 có cần cài thêm app nào k bạn

cam ơn da chia sẻ hy vọng có bản thương mại gía rẻ cho mọi người mua chứ 6 triệu thì không ai có tiền để mua đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,441
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most discussed of week