Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Thanks thread, tí nữa chiến thử vài con mới được :D

sao e bị lỗi apple store hỏi password khi muốn cài app mới liên tục ko thể tải app đk
Mình cũng bị vậy, khởi động lại máy lại được.
Cái này đang là lỗi của tool.

uh mình test 5 máy thì thấy nó không hoạt động ios 7.x, từ 8.1 trở lên thì chạy được, nhưng vẫn không xoá được data app. ko biết chức năng fake seri có hoạt động ko nữa @@

Tks chủ thớt tool ngon, nhưng có vài app k reset dc mà k biết có ai fake seri... chưa nhỉ? Hóng review.

Last edited:
tai saop like duoc co 1 lan nhi

thớt thêm cái ko cần đặt lại quảng cáo thì tuyệt vời ông mặt trời :D
Chổ này là ntn nhỉ. Mình vẫn chưa hiểu ý ban.

sao e bị lỗi apple store hỏi password khi muốn cài app mới liên tục ko thể tải app đk

Mình cũng bị vậy, khởi động lại máy lại được.
Cái này đang là lỗi của tool.

Lỗi này mình có nhắc tới ở phàn giới thiệu. Hihi

Tình hình là clean data app làm ko lead được con LAZADA vẫn phải gỡ ra cài lại mới lead

Lazada test sao nhỉ. Nếu ko tiện nói bạn private mess nhé.

uh mình test 5 máy thì thấy nó không hoạt động ios 7.x, từ 8.1 trở lên thì chạy được, nhưng vẫn không xoá được data app. ko biết chức năng fake seri có hoạt động ko nữa @@

Không xoá đc là sao bạn. Bạn nói rõ cách bạn chởi và set up trc khi reset nhé.

Tks chủ thớt tool ngon, nhưng có vài app k reset dc mà k biết có ai fake seri... chưa nhỉ? Hóng review.

App nào thế bạn.

Chổ này là ntn nhỉ. Mình vẫn chưa hiểu ý ban.
Lazada test sao nhỉ. Nếu ko tiện nói bạn private mess nhé
Thì làm xong 1 con of cần xóa safari và đặt lại quảng cáo thì nó mới lead lại được ý. Mình test thử thì con of lazada clean data nó ko lead lại thôi mà. xóa đi cài lại thì mới lead được

mình test 2 ngày rồi,thấy clear hệ thống tốt ,fake serial thì chỉ test fma 1 vài acc , chưa biết có ổn ko , clear data app thì mình clear ko đc thật , có gì pro kiểm tra lại chức năng này xem sao,dù sao cũng cảm ơn pro rất nhiều :D.

@ienthach bác có biết tool nào vượt mặt apps không check được máy đang JB không?

mình test 2 ngày rồi,thấy clear hệ thống tốt ,fake serial thì chỉ test fma 1 vài acc , chưa biết có ổn ko , clear data app thì mình clear ko đc thật , có gì pro kiểm tra lại chức năng này xem sao,dù sao cũng cảm ơn pro rất nhiều :D.
Cái IP4 có khi ngon hơn em 6 của tôi rồi :D

Không xoá đc là sao bạn. Bạn nói rõ cách bạn chởi và set up trc khi reset nhé.

IOS 7x khi sử dụng tool thì bị lỗi dạng như này, mình test trên iphone 4 và ipad 3 đều bị

nó zoom nhỏ lại xong đứng yên thế. mình chỉ chọn reset app, ko reset hệ thống. Để 1 lúc chạy tại tool thì nó dis ra luôn, phải vào cydia reinstall mới chạy lại được, rồi lại bị lỗi như 1 vòng lặp.

Còn xoá data app không được cậu thử download con Cooking Fever trên appstore nó về chơi lên level tầm 1' rồi xài tool xoá đi, xong down về lại mở lên mà xem.

may ma cai iphone 4cdma cui cua minh choi duoc.hihi tks dai ca viet tool quan tam toi may cui :mad:

app ngon :D hóng bản chính thức của pro . mình đang test có lỗi gì sẽ góp ý ủng hộ cho tool hoàn thiện

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week