Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
em mua key r` nhưng có tý tò mò trong source còn 1 twe.. gags nữa để làm gì thế ạ, nếu dùng dc nhỡ đâu có ích cho em
Ồ để xoá bỏ cái đó. Cái đó mì h code lâu lắm rồi mà quên xoá.

Last edited:
tool OK, giao diện đẹp và tiện lợi hơn tool 6 cũ nhiều, hợp với ai muốn trải nghiệm fake này nọ trên ios làm net, app ios v.v.... 1 thanh niên từng trải nghiệm tool các kiểu cho biết :D

Hihi cảm ơn bạn nhé.

Uả bạn mua tool nạp gift card amazon hả. Mình free vĩnh viễn nào giờ.

Đây là bản mới. Sau bao năm êm thắm với amz.
thanks bạn nhiều, đã nhận mail

góp ý với bác chủ là nên có key trial 2 3 ngày để những người mới xài như em có cơ hội trải nghiệm trước khi quyết định mua tools

- Để fix vấn đề applestore hỏi pass 1 cách triệt để và mình đã test ok.

Các bạn vào setting của iOS, general -- Reset và chọn "Reset All Setting" cái dòng đầu tiên.

Các bạn vào setting của iOS, general -- Reset và chọn "Reset All Setting" cái dòng đầu tiên.
Vừa ấn nhầm dòng 2 xong cái máy :D

cách này hơi nguy hiểm đó anh
- thứ nhất lỡ tay ấn dong 2 thi coi như lên ios 9 luôn
- thứ 2 lỡ mà ấn dòng 1 lỗi cái cũng lên ios 9 luôn
theo em thì mấy bạn nên cẩn thận
còn cách fix đơn giản thì thoat luôn itunes trên máy nó sẽ ko hỏi nữa

Mấy cậu cho mình hỏi FW 8.2 chạy ok không? Thớt nên để cho anh em mới như mình có cơ hội dùng thử app 1 ngày hoặc là 1h 2h củng được. Mục đích đễ test thử sau khi fake rồi có chiến tiếp được cái app mình xóa info hay không rồi quyết định mua luôn. Nên để người sử dụng trải nghiệm thử 1 hoặc 2h để biết sự lợi hại của Xoa Info 2015 là nó như thế nào. Bây giờ, mua rùi mới cho sử dụng, như mình là 1 newbie cầm con Ios trên tay củng không biết làm gì ra tiền chỉ ngoại trừ cày app từ thằng FreeMyAps, nhưng mình đắng đo mua Xoa Info 20015 rồi không xử được FreeMyApps thì sao đây? "500 ra đi vô ích với mình". Mình biết công sức bạn viết app phải thu lại lợi nhuận là hợp lý, giá cả bao nhiêu đó so với mấy Pro kiếm được money từ Xoa Info củng không phải là đắt đỏ gì.
Gút lại là mình ủng hộ thớt, củng rất muốn mua app ủng hộ cho thớt. Nhưng với cái tâm trạng newbie như mình thì thớt nên suy nghĩ để cho ae trải nghiệm Xoa Info 2015 trong 1 thời gian ngắn sau đó là quyết định mua !

Mấy cậu cho mình hỏi FW 8.2 chạy ok không? Thớt nên để cho anh em mới như mình có cơ hội dùng thử app 1 ngày hoặc là 1h 2h củng được. Mục đích đễ test thử sau khi fake rồi có chiến tiếp được cái app mình xóa info hay không rồi quyết định mua luôn. Nên để người sử dụng trải nghiệm thử 1 hoặc 2h để biết sự lợi hại của Xoa Info 2015 là nó như thế nào. Bây giờ, mua rùi mới cho sử dụng, như mình là 1 newbie cầm con Ios trên tay củng không biết làm gì ra tiền chỉ ngoại trừ cày app từ thằng FreeMyAps, nhưng mình đắng đo mua Xoa Info 20015 rồi không xử được FreeMyApps thì sao đây? "500 ra đi vô ích với mình". Mình biết công sức bạn viết app phải thu lại lợi nhuận là hợp lý, giá cả bao nhiêu đó so với mấy Pro kiếm được money từ Xoa Info củng không phải là đắt đỏ gì.
Gút lại là mình ủng hộ thớt, củng rất muốn mua app ủng hộ cho thớt. Nhưng với cái tâm trạng newbie như mình thì thớt nên suy nghĩ để cho ae trải nghiệm Xoa Info 2015 trong 1 thời gian ngắn sau đó là quyết định mua !
Muốn trải nghiệm thì mua để trải nghiệm. Free như bạn nói sẽ có nhiều người lợi dụng free 1 2 tiếng để làm việc, hết họ lại nhập key khác. Mà theo mình trải nghiệm 1 2 tiếng cũng chẳng giải quyết được vấn đề gì? Bỏ tiền ra mua 1 tháng bạn sẽ có thử bạn cần. Mình nghĩ 500k số tiền không to cũng không nhỏ nó vừa để cho bạn trải nghiệm 1 tháng tool :D

Muốn trải nghiệm thì mua để trải nghiệm. Free như bạn nói sẽ có nhiều người lợi dụng free 1 2 tiếng để làm việc, hết họ lại nhập key khác. Mà theo mình trải nghiệm 1 2 tiếng cũng chẳng giải quyết được vấn đề gì? Bỏ tiền ra mua 1 tháng bạn sẽ có thử bạn cần. Mình nghĩ 500k số tiền không to cũng không nhỏ nó vừa để cho bạn trải nghiệm 1 tháng tool :D
Mua 1 tháng thi có đáng là bao ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week