Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Các bận cần thêm thông tin gì cứ nói nhé.

Thông tin phụ cho ai cần:

1. tất cả các file back up retention mình để ở đg dẫn: /private/var/root/Library/XoaInfo
Các ban copy ra pc hay ổ cứng ngoài nhé. Không đc đổi tên file hay đổi vị trí các app bên trong giữa các thư mục.

2. Vấn đề lưu app: mình lưu full thư mục app nên sẽ rất nặng đó là nhược điểm của phần này, Nhưng ưu điêm của nó là lần sau khi restore lại chơi app ko cần tải data của app lại từ đầu rất thích hợp cho việc dùng sock chơi, vì sock load rất lâu, load lâu die con sock là tiêu.

Các bận cần thêm thông tin gì cứ nói nhé.

Thông tin phụ cho ai cần:

1. tất cả các file back up retention mình để ở đg dẫn: /private/var/root/Library/XoaInfo
Các ban copy ra pc hay ổ cứng ngoài nhé. Không đc đổi tên file hay đổi vị trí các app bên trong giữa các thư mục.

2. Vấn đề lưu app: mình lưu full thư mục app nên sẽ rất nặng đó là nhược điểm của phần này, Nhưng ưu điêm của nó là lần sau khi restore lại chơi app ko cần tải data của app lại từ đầu rất thích hợp cho việc dùng sock chơi, vì sock load rất lâu, load lâu die con sock là tiêu.

phan lưu retentios đó vũ, sau khi lưu rồi, Vũ thêm chức năng edit lại phần ghi chú của nhũng file đã lưu được ko? ví dụ khi restore ve bản nao xong ghi chú lại để khỏi lộn ... :D

phan lưu retentios đó vũ, sau khi lưu rồi, Vũ thêm chức năng edit lại phần ghi chú của nhũng file đã lưu được ko? ví dụ khi restore ve bản nao xong ghi chú lại để khỏi lộn ... :D
ah ok để làm cái này, ý tưởng toẹt vời.

ah ok để làm cái này, ý tưởng toẹt vời.

quên luôn, chức năng restore + réspring trên bản 1.0.4 vẫn ko băng đc bản 1.0.1 nhé Vũ, phải restore 2 lần safari mới kích hoạt cookies được. ko hiểu luôn, bản 1.0.1 chỉ 1 lần là ok. có lẻ nó ko xoá history va cookie phải ko Vũ?

quên luôn, chức năng restore + réspring trên bản 1.0.4 vẫn ko băng đc bản 1.0.1 nhé Vũ, phải restore 2 lần safari mới kích hoạt cookies được. ko hiểu luôn, bản 1.0.1 chỉ 1 lần là ok. có lẻ nó ko xoá history va cookie phải ko Vũ?
ok để tối về check lại cái này.

Trường hợp ở máy windows không cho lưu cả thư mục backup thì trc khi copy ra bạn đổi tên lại thư mục chút xíu nhé vd: 1439031108.160233 ----> 1439031108 (ok vẫn hợp lệ). bên trong có file GhiChu bạn muốn ghi gì trong file này thì ghi nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week