góp ý chống scam

ntynguyet

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Insuree Balance
0
Sao 4rom mình làm hạng sao gì ko đẳng cấp gì hết nhỉ, cứ ai spam bài nhìu là đc lên sao. Như thế đâu có đánh giá gì gọi là đảm bảo thằng đó ko scam nhỉ. Sao ko thêm 1 chức năng là likes uy tín nhỉ. ai đủ 50post chẳng hạn khi gd thành công thì sẽ vote cho ng đó 1 sao cứ thế ai càng nhìu thì độ uy tín gia tăng nhỉ. như thế các newbiee sẽ có 1 sự tin tưởng hơn là cái lượng post spam bài để lên sao

uy tín bằng số 0
bảo hiểm 10 triệu vẫn scam bình thường
biết đặt niềm tin đúng chỗ là được

Upvote 0
xin hỏi " uy tín " là gì :m190:

uy tín là tiền chứ là gì, uy tín càng lớn thì tiền kiếm được càng nhiều :binhsua01: khi uy tín đến giới hạn của nó thì *boom* thu về được 1 cục =))

Upvote 0
Đóng bảo hiểm mà vẫn scam được nữa là. Nói chung vấn đề scam thì khó mà triệt được hết

- - - Updated - - -

Đóng bảo hiểm mà vẫn scam được nữa là. Nói chung vấn đề scam thì khó mà triệt được hết

Upvote 0
:D tao 10 acc đủ 50 post cứ + vào like thì uy tín ngút trời :D

Upvote 0
bảo hiểm 10 chai còn scam :( uy tín là gì ??? đang tìm câu trả lời

Upvote 0
Đâu có dễ thế........

Upvote 0
bạn nên biết là càng khó khăn để qua ải thì khi scam thiệt hại càng nặng nề hơn. như bây giờ dễ lên, nên giữa các cấp chả có chênh lệch là bao, mà người giao dịch nếu ko dùng trung gian thì dựa vào những hành vi của người đó, những đóng góp, lịch sử.... chứ chả ai nhìn vào cái màu mà đi giao dịch liền cả

còn newbie ko quen ai ư? có trung gian rồi. ko chịu đọc + tìm hiểu bị scam rồi sẽ biết phải làm gì

Upvote 0
thớt trốn lun rùi ;))

Upvote 0
nói chung là hãy biết tự bảo vệ bản thân mình thôi
Tiên trách kỷ hậu trách nhân.
Đầu tiên hãy trách mình bất cẩn trước cái đã, giao dịch trong phạm vi an toàn của mình có thể cảm thấy yên tâm, còn k thì qua trung gian hoặc nhận hàng trước tiền sau.....

Upvote 0
Like uy tín nếu chỉ cho mod like thôi thì dc, thằng scam nó creat cả đống nick tự like cũng dc !!!

Nói chung uy tín hay ko uy tín gì, giao dịch nhiều qua site cho nó an toàn, uy tín mà chơi cờ bạc hết tiền hay gặp 1 trường hợp nào đó cũng scam thôi.

Theo ý mình là nên để 1 cái bảng thông báo trên đầu fourm cho những ai đang giao dịch với nhau và số tiền là bao nhiêu $, như vậy thì tránh dc trường hợp thằng scam đóng tiền bảo hiểm giao dịch nhiều người 1 lúc thôi !!!

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom