Góp ý A-E Chơi ZIP

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
giá càng lúc càng rớt cái này thì cũng đúng vì nó chưa lên sàn và có vẻ rất phiêu lưu, nhưng cái giá hiện tại 1 2k/k Zip thì mình khuyên a-e ko nên sell thà ôm bom chết thì chết chung chứ sell vậy chả đc bao nhiêu
1 k Zip 1 acc FB mà 1 acc FB giờ trung bình khoản 1k rồi có khi 1k5, reg đôi khi lag mất acc nữa + thêm TG mình bỏ ra nữa tính ra ko đc bao nhiêu cả, a-e liều thì ôm chết chung đi
mình nghĩ sell ra cũng lới nhưng chả bỏ vào đâu công làm cả, lới 0. mấy cho 1k zip thì ôm bom nếu hên thì ăn cả ngã thì thôi việc gì xoắn
mình nghĩ giá khoản vào 0.2 hay 0.3 còn sell đc chứ cái giá 0.1 thế này thì a-e ôm lại nào, đâu phải chết 1 mình đâu mà sợ người khác chửi ngu đúng ko nè :p

bác cho em hỏi ngoài lề tý , sao hàng mua của otakumode cái tracking nó chỉ đến hải quan là dừng thế bác nhỉ , mấy ngày rồi . hồi trước của bác thì mấy ngày nó đem đến nhà vậy bác

bác cho em hỏi ngoài lề tý , sao hàng mua của otakumode cái tracking nó chỉ đến hải quan là dừng thế bác nhỉ , mấy ngày rồi . hồi trước của bác thì mấy ngày nó đem đến nhà vậy bác
bạn kiêm tra xem track của bọn VN nhé, track đó dùng để KT đc ở VN nữa, còn bọn JP nó cập nhật đến HQ thôi

Thôi chấp gì tụi mua 1,2,3k đó, mẹ, sống éo có đức cho con cháu -_-
đức hay ko ko quan trọng bạn họ mua như vậy cũng là liều nhưng có vẻ ép giá quá, nếu đc họ ăn cả ngã cũng về ko mà mà về ko của họ còn mất tiền nữa

đức hay ko ko quan trọng bạn họ mua như vậy cũng là liều nhưng có vẻ ép giá quá, nếu đc họ ăn cả ngã cũng về ko mà mà về ko của họ còn mất tiền nữa
Thà họ không mua, để người khác mua, cứ đẩy giá xuống thế, ai cũng hoang mang, chả mấy chốc chết cả đám, họ càng ép thì giá càng xuống -_-

bạn kiêm tra xem track của bọn VN nhé, track đó dùng để KT đc ở VN nữa, còn bọn JP nó cập nhật đến HQ thôi
bác chỉ dẫn cho em luôn bác giúp cho trót luôn ak , xem chổ nào thế bác

bác chỉ dẫn cho em luôn bác giúp cho trót luôn ak , xem chổ nào thế bác
bác vào mail xem, mail nó gữi track á bên dưới nó có để 1 site vận chuyển của Vn bác dùng track đó vào check nhé
vnpost hay sao đó mình k nhớ nữa

em đâu có làm gì đâu mà tốn công :p em chỉ tuyển ref xong ngồi RCB lại xíu thôi chứ có cheat choát gì đâu :p
Mà biết vậy hôm qua sell hết lúc rate còn 20 hay 1x rồi :( giờ rate xuống mức này bán cũng chả đc bao nhiêu :D thôi thì ôm luôn 150k zip vậy :D

Rate thế mà cũng có người sell, hơi bị khó hiểu, trong khi lại có nhiều người đi mua
những bạn sell theo mình là họ chịu khó reg fb hoặc họ có fb sẵn bạn ah, chứ theo mình cái này k phải âm mưu gì của 1 nhóm nào đó ở VN đâu

Rate xuống là do nhiều người như thớt ( xin lõi chứ nói thẳng), muốn ôm thì mua đang hoàng ,cứ ép giá xuống thấp thế kiểu chư troll ý.
Giống như hôm qua bác nào chém gió bán 30m zippcoin thế là hàng loạt buyer nhảy dựng lên giảm giá cái rẹt từ 20 xuống 10

Rate xuống là do nhiều người như thớt ( xin lõi chứ nói thẳng), muốn ôm thì mua đang hoàng ,cứ ép giá xuống thấp thế kiểu chư troll ý.
Giống như hôm qua bác nào chém gió bán 30m zippcoin thế là hàng loạt buyer nhảy dựng lên giảm giá cái rẹt từ 20 xuống 10
liên quan gì tui ông nội tui có mua cái này đâu mà tại tui ép :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back