• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

google ban mail hàng loạt

00thay

Junior
Reactions
68
MR
0.000
có bạn nào như mih ko, gmail DK vps của google bị ban thì minh ko nói, như những mail khác mình cũng bị luôn, hiện tại đã có 3 gmail bị rồi và ko liên quan tới vps google. mail lâu năm mới chết chứ :mad:

có chơi YOUTUBE hoặc UP video nào lên ko ? của tớ cũng vậy up 1 video dạy hach băng thông viettel của mấy ông vn-zoom thế là mấy ông đi khiếu nại die mẹ nó mất kênh youtube của nick Gmail chính mới đau chứ

gg clould anh nào reg bị sụp ac thì xcmd

có chơi YOUTUBE hoặc UP video nào lên ko ? của tớ cũng vậy up 1 video dạy hach băng thông viettel của mấy ông vn-zoom thế là mấy ông đi khiếu nại die mẹ nó mất kênh youtube của nick Gmail chính mới đau chứ
mail này riêng bạn, minh ko chơi mấy cái đó

google gửi mail happy new year rồi !

3 acc ra đi, cuối năm mà rầu vãi

Banned từ hôm qua, đến cái azure nó cũng đi luôn :((

ờ mà làm như cuối năm nó quét rác hay sao á, mình cũng bị mấy acc khác nửa. thôi kệ đầu năm làm lại. :p

:( co cách nào enble lại ko các bác, em dính ngay cái gmail quan trọng
mình sp nó rồi xin vào mail để lấy thông tin ra hoặc đổi qua mail khác, nó báo lại như hình 2 minh up vậy, chịu luôn

Trời. Mail ko chơi YT, ko reg cloud mà còn bị trảm..đã vậy lại email lâu năm. Hix. Đến chịu với anh google. (à mà email cậu có mang đi spam ko thế?)

Trời. Mail ko chơi YT, ko reg cloud mà còn bị trảm..đã vậy lại email lâu năm. Hix. Đến chịu với anh google. (à mà email cậu có mang đi spam ko thế?)
ko luôn bạn. :(

mail rác thì nó banned chứ sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,170
171,254
Latest member
inhopcunganphat

Most viewed of week

Most discussed of week