Tutorial Gomezpeerzone -Có thể kiếm 1$ / Ngày và hơn thế nữa

mmo159

Senior
Reactions
254
MR
0.000
:confused: Mới 8h tối hôm qua rõ ràng là 0.04$ tự nhiên hôm nay nó nhảy lên 0.14$

macon479

Hero
Reactions
210
MR
0.000
Follow me on Facebook
Lắm $$ thì không thấy chứ máy nó nóng lên và hư thì thấy đó bác , muốn ăn ngon thằng này thì phải cheat ref active , nhưng khó mà active được nhiều :D
mình cũng bị như bạn này treo lên là máy kêu ầm ầm ko treo may lại mát như thường khi xóa đi thấy nó ngốn ko ít đâu vì nó chạy vào toàn bộ ổ C ổ chính chứ ko đơn giản là chạy lướt net treo may kiếm tiền

khanhnhung

Senior
Reactions
52
MR
0.000
ai biết đổi email thanh toán ko nhỉ. còn 1 acc active mà paypal bị limit rồi:(
sư phò chưa bao giờ thấy chữ active mặc dù 1 đàn vps us

mrteo

Hero
Reactions
478
MR
0.004
mình cũng bị như bạn này treo lên là máy kêu ầm ầm ko treo may lại mát như thường khi xóa đi thấy nó ngốn ko ít đâu vì nó chạy vào toàn bộ ổ C ổ chính chứ ko đơn giản là chạy lướt net treo may kiếm tiền
Treo ở PC thì đở hơn còn laptop chịu không nổi nhiệt :D

Nó không kêu mà nó nóng cái máy , nóng cái máy thì cái quạt tản nhiệt của nó chịu không nổi lâu ngày thì nó sẽ có bệnh thôi bác :D

máy của bác chắc có bệnh rồi , hoặc HIV giai đoạn cuối , chứ êm treo cả ngày chẳng sao hết cái tài nguyên nó chiếm rất là ít trong hình có thể thấy là như vậy hầu như chỉ là 1MB mà thôi

máy của bác chắc có bệnh rồi , hoặc HIV giai đoạn cuối , chứ êm treo cả ngày chẳng sao hết cái tài nguyên nó chiếm rất là ít trong hình có thể thấy là như vậy hầu như chỉ là 1MB mà thôi
Máy e không có vấn đề gì nhưng khi treo nó có nhiều vấn đề phát sinh mà đâu phải mình e đâu bác .

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
:D thot co cái nào ăn bang phan mem treo nhu nay ko dang dư 100 con vps mà đợi nó active chắc hơi bi lâu

LaiQuenPass

Junior
Pre-verified
Reactions
132
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cái này lâu rồi kô active nữa mà
ảnh của thớt từ năm 2011 kìa
có vps rảnh thì test lại xem chứ đừng treo trên pc
hại máy lắm , lúc nó truyền dữ liệu %cpu mới lên cao