Tutorial Gomezpeerzone -Có thể kiếm 1$ / Ngày và hơn thế nữa

kết quả treo thử 1 ngày :)))))
mới đủ tiền điện
chưa nói đến chuyện rút đc hay không
active hay không :)))

hay ta mình treo khoảng 1 ngày đc từng đó
bác treo tổng cộng bao nhiêu giờ
và có treo liên tục k?

thường thì cái Gomez này nó tính theo kiểu là sử dụng máy những gì tiền lên nhiều cắm máy không thì nó lên ít :D

hay ta mình treo khoảng 1 ngày đc từng đó
bác treo tổng cộng bao nhiêu giờ
và có treo liên tục k?
:confused: Bác treo cả tháng à... e cứ tưởng là mới bao nhiêu đó phút mà bác treo đc nhiêu đó r chứ
thường thì cái Gomez này nó tính theo kiểu là sử dụng máy những gì tiền lên nhiều cắm máy không thì nó lên ít :D
:confused: Mỗi lần e treo là e làm đủ thứ hết đó bác... chứ treo không thì tốn điện mà chẳng đc bao tiền
Mỗi lần treo là e chơi game, lướt web, down đủ thứ hết á!!

:confused: Bác treo cả tháng à... e cứ tưởng là mới bao nhiêu đó phút mà bác treo đc nhiêu đó r chứ

:confused: Mỗi lần e treo là e làm đủ thứ hết đó bác... chứ treo không thì tốn điện mà chẳng đc bao tiền
Mỗi lần treo là e chơi game, lướt web, down đủ thứ hết á!!
mình treo đúng 1 ngày đc từng đó mà nói rỏ ở trên rồi

mình có dàn 36 máy.

cậu có acc active không.

có cậu ăn tiền ref mình ăn tiền chạy thôi :D

mình treo đúng 1 ngày đc từng đó mà nói rỏ ở trên rồi
:oops: Mắt mình kém quá rồi
:confused: À thì mình treo mấy ngày nay rồi.... cũng có tắt rồi treo tắt rồi treo nhiều... có mỗi ngày đầu là e treo lâu... 2 ngày sau treo ít lắm... toàn tắt rồi mở thôi!!!

:oops: Mắt mình kém quá rồi
:confused: À thì mình treo mấy ngày nay rồi.... cũng có tắt rồi treo tắt rồi treo nhiều... có mỗi ngày đầu là e treo lâu... 2 ngày sau treo ít lắm... toàn tắt rồi mở thôi!!!
chắc tại k liên tục ,

thuê vps cheat liên tục ngày nào cũng ssh với botz... @@! mà còn khó ăn, cái này nghe dễ thế chắc chịu :D tét thử phát , thanks thớt chia sẻ

có gì đâu chớ :D cái có nhiều máy ăn bội tiền , ai làm cài PC các thứ ăn đủ , giá mà có phần mềm ẩn cái Gomez này chỉ chạy ngầm trong máy tính thì ngon cài lung tung

Sao mình cắm 1 ngày nó vẫn 0.00 nhỉ....? mình cắm trên VPS thấy nó chả ddoognj tĩnh gì....

Sao mình cắm 1 ngày nó vẫn 0.00 nhỉ....? mình cắm trên VPS thấy nó chả ddoognj tĩnh gì....
vps thì k biết chứ máy thì 12h đêm nó mới cộng thì phải
cả ngày k thấy sáng mai vào là thấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week