• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix GOLDREWARD.io - ICO Lending duy nhất có Bảo hiểm Đầu tư. Giá chỉ $0.76, Lending 35% tuy ít mà chắc!!

Mình mua qua btc vậy có bảo hiểm ko bác chứ eth qua eth thì nó biết bảo hiểm dc chứ btc đâu kt dc phải k
Bạn có thể thanh toán bằng BTC và nhận Token về ví ETH ERC20, miễn sao phải nhập ví vào là được....

Liều cắt tháng trợ cấp gia đình theo bác 2 dự án utn và GRX. Hihi. Mong thành công. Liều mạng phát

đã ref bác mà chắc hóng đã ::D

mình chưa hiểu mua token trên này như nào.bác @StevenForexCom vào hỗ trợ giúp mình với
Đầu tiên bạn vào trang Myetherwallet.com tạo 1 ví ETH... Show đó lưu trữ thông tin ví đó lại, nhớ là ko làm mất key Private Key nhé...
Sau đó đăng nhập vào ví bằng Private Key.
Nạp tiền vào ETH đó.
Copy Address paste lên Goldreward.
Tiến hanh mua và chọn thanh toán bằng ETH nhé (Vì bạn đang để vốn bên ETH).
Hoặc bạn search trên Youtube cách sử dụng ví Myetherwallet...

Liều cắt tháng trợ cấp gia đình theo bác 2 dự án utn và GRX. Hihi. Mong thành công. Liều mạng phát
Dự án ngon, cứ an tâm ko Scam đâu bạn... 95% ko Scam... 5% Scam thì cũng đc hoàn tiền...

đã ref bác mà chắc hóng đã ::D
Tranh thủ nha bác đừng hóng nữa...
Hẹn bác sau khi lên sàn em này ít nhất cũng $10/GRX... Lời gấp 10 lần hiện tại...
Nếu không đúng, em xoá bài, delete website ICOVietmy.com luôn...

bắt đầu mua được chưa bro:cool:
Vô ngay và luôn man, mở bán hồi 7:00 đó... Nhanh ko trễ...
Nay bán tầm 3 - 5 tiếng là sạch veo ngay...

Đụ chưa đc 30p mà của em nó vẫn processing là có đc k :( order xong ngồi ăn sáng k chuyển cho nó :( điên v

Vô ngay và luôn man, mở bán hồi 7:00 đó... Nhanh ko trễ...
Nay bán tầm 3 - 5 tiếng là sạch veo ngay...
mua xong nó gửi token bên myetherwallet có phải add token custom không. GRX ko thấy có trong danh sach token của nó

khi nó complete rùi mình có cần làm gì để chuyển về ví MEW ko bro
nó tự chuyển mà
nếu dùng ví myetherwallet, bạn add token thì nó mới hiện ra, chứ bt kia nó hiện coin thôi, có dòng add token đấy, bạn ấn vào rồi search địa chỉ của GRX

nó tự chuyển mà
nếu dùng ví myetherwallet, bạn add token thì nó mới hiện ra, chứ bt kia nó hiện coin thôi, có dòng add token đấy, bạn ấn vào rồi search địa chỉ của GRX
ko thấy thằng GRX hướng dẫn add token c nhỉ. ko biết thông tin của nó để add ở chỗ nào

ko thấy thằng GRX hướng dẫn add token c nhỉ. ko biết thông tin của nó để add ở chỗ nào
Ở myetherwallet vào view wallet info có dòng learn how to add a custom token đấy, ấn vô đấy có,
Nó chỉ là show thôi mà.

Ở myetherwallet vào view wallet info có dòng learn how to add a custom token đấy, ấn vô đấy có,
Nó chỉ là show thôi mà.
nhưng mà ko thấy mã GRX mà cậu. điền bừa vào cũng đc hiển thị à bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,977
Latest member
T2Tmedia
Back
Top Bottom