• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix GoldGate - Phiên bản GRX tiếp theo - RCB 100% for lending...

Ông thớt cứ vin vào erc20 không lo scam. Nếu an toàn vậy mọi người cắm sổ đỏ mua token này hết rồi. erc20 chỉ bảo đảm người mua sẽ nhận đc token về ví mew, nếu không nhận được thì được trả lại ETH. Còn trường hợp nó bán token xong, sẽ có nhều trường hợp token chả còn giá trị gì thì người mua ôm 1 đống rác.
địa chỉ ETH để nhận token thôi bạn, trường hợp mua bằng BTC vẫn có thể rút về MYE với nền tảng smart contract bình thường mà, cái rủi ro ở đây là giá trị thực của token đó, ví dụ như thằng UQUID coin, nó bán giá 1.8$ nhưng lên sàn cái giá còn có 1$, nhà đầu tư sẽ bị lỗ. bạn có thể đơn giản nhất xem về erc20 là bạn check địa chỉ ví của nhà bán token bạn sẽ thấy họ có 3 mục Transfer, issuances, Holder, quan trọng nhất là cái mục holder, số eth mua bán token ở đó sẽ bị giữ lại hết nha bạn. thông tin gửi thêm đến bạn

địa chỉ ETH để nhận token thôi bạn, trường hợp mua bằng BTC vẫn có thể rút về MYE với nền tảng smart contract bình thường mà, cái rủi ro ở đây là giá trị thực của token đó, ví dụ như thằng UQUID coin, nó bán giá 1.8$ nhưng lên sàn cái giá còn có 1$, nhà đầu tư sẽ bị lỗ. bạn có thể đơn giản nhất xem về erc20 là bạn check địa chỉ ví của nhà bán token bạn sẽ thấy họ có 3 mục Transfer, issuances, Holder, quan trọng nhất là cái mục holder, số eth mua bán token ở đó sẽ bị giữ lại hết nha bạn. thông tin gửi thêm đến bạn
Chính xác, mình đang nói đến cái token kia kìa. người mua chắc chắc sẽ nhận đc token hoặc trả lại tiền. Nhưng scam ở đây là token mất giá hoặc vô giá trị. Vậy nên ai bảo là không lo scam. Nói vậy cho các ông bớt chém đê.

Chính xác, mình đang nói đến cái token kia kìa. người mua chắc chắc sẽ nhận đc token hoặc trả lại tiền. Nhưng scam ở đây là token mất giá hoặc vô giá trị. Vậy nên ai bảo là không lo scam. Nói vậy cho các ông bớt chém đê.

Chính xác điều t muốn nói, t chưa thấy mục nào nói bị scam trả lại tiền, và ntn mới tính là scam. Định nghĩa giữa scam và không tăng trưởng là khác nhau.

BitAir đã lên sàn HitBTC. như vậy đã xác định được anh em nhà GoldGate 100% uy tín, anh em đập mạnh vào nhé! hết cái thời ai cũng nói BitAir scam rồi! :))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom