• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix GoldGate - Phiên bản GRX tiếp theo - RCB 100% for lending...

lindaseo

Banned
Verified
Reactions
440
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
GoldGate cơ hội x30 tài sản trong 3 tháng, Plan Lending Up 48% tháng, sử dụng smart contract ERC20 không lo bị scam...
Vào thời điểm mình viết bài này nó đã đang bán Pre Sale ICO, anh em vào xúc ngay giai đoạn này để được giá tốt nhất, theo lộ trình thì giá nó tăng dần lên theo từng đợt mở bán ICO

Quá trình mớ bán ICO

Thông tin cơ bản:
  • Kí hiệu Gold Gate: BGG.
  • Blockchain: ETH smart contract ERC20.
  • Tổng cung: 26 triệu.
  • Giá khởi điểm: 1 BGG = 1 USDT.
  • Pre-sale: 7 ngày và bắt đầu từ 26/11 (2,6 triệu coin).
  • Crowndsale: 30 ngày và bắt đầu từ 02/12/2017 - 31/12/2017 (5.2 triệucoin) chia làm 3 đợt:
  • Đợt 1: Từ 01/12 - 11/12: 1.25$
  • Đợt 2: Từ 12/12 - 21/12: 1.5$
  • Đợt 3: Từ 22/12 - 31/12: 1.75$

Deposit bằng BTC hoặc ETH để mua token, Khuyến khích anh em nên dùng ETH để giảm tối đá rủi ro vì nó sài Smart contract ERC20

Lending cực kỳ hấp dẫn, đặc biệt gói 100k chỉ sau 50 ngày là thu hồi vốn

Roadmap staking opportunity lộ trình đến năm 2020

Lộ trình phát triển trading rõ ràng chia ly

Cơ chế bonus cho F1 không thể hấp dẫn hơn khi đạt 15% hoa hồng

Tháng 1/2018 khi kết thúc ICO sẽ mở ngay sàn giao dịch nội bộ. quá ngon cho anh em không lo bị chôn vốn quá lâu.

Cơ hội rất ngon anh em đừng bỏ lỡ, reg ngay 1 acc và đợi xxx tài khoản thôi...

Đăng ký ngay: https://goldgate.io/bggKdaFVjmg8RMz

Anh em tham ra BGG vào nhóm trên facebook để trao đổi nhiều hơn nhé!!!

https://www.facebook.com/groups/vnico

Ref theo link của mình để được RCB 100% khi dự án đi vào hoạt động và được sự hỗ trợ tối đa từ mình.

Chú ý: đây là dự án đầu tư tài chính có rủi ro, cần cân nhắc trước khi tham gia dự án

Last edited:
Mình có 1 acc 375 BGG , mới hôm qua mua , giờ đang định dep vào HBC nên cần bán. Bạn nào mua thì mình để lại cho 340$ nhé.

Mình có 1 acc 375 BGG , mới hôm qua mua , giờ đang định dep vào HBC nên cần bán. Bạn nào mua thì mình để lại cho 340$ nhé.
để đó sau này kiếm hơn chứ câu,

Cẩn trọng với con này nhé, nó có liên quan với Bitair hồi trước là scam nhé
Bitair đã scam đâu bạn, nó vẫn còn chưa đến ngay lên sàn mà, với cả nếu nó scam thì nó sử dụng ERC20 để làm gì cho nó tốn công, tốn tiền quảng cáo.

dự án nào mà ko có thông tin là scam bạn. ý mình ở đây là nó dùng erc20 củ eth nên nếu mình mua token xủa nó bằng eth thì nó ko thể nào scam được bạn có hiểu ko? check contract smart của họ bạn sẽ thấy có mục holder. đó là cái hay erc20. nó sẽ holder eth của nhà đầu tư mua token lại. nếu scam thì erc20 nó sẽ trả về ví mua token. ok

dự án nào mà ko có thông tin là scam bạn. ý mình ở đây là nó dùng erc20 củ eth nên nếu mình mua token xủa nó bằng eth thì nó ko thể nào scam được bạn có hiểu ko? check contract smart của họ bạn sẽ thấy có mục holder. đó là cái hay erc20. nó sẽ holder eth của nhà đầu tư mua token lại. nếu scam thì erc20 nó sẽ trả về ví mua token. ok

Cái bạn nói chỉ là lý thuyết, bạn đã thực sự bao giờ được trả eth về ví khi bị dính scam chưa? Và nó đánh giá như nào là scam để được trả lại, nó chỉ cần giam vốn của bạn và ko phát triển ko giao dịch đc thì bạn đã chết rồi.

Cái bạn nói chỉ là lý thuyết, bạn đã thực sự bao giờ được trả eth về ví khi bị dính scam chưa? Và nó đánh giá như nào là scam để được trả lại, nó chỉ cần giam vốn của bạn và ko phát triển ko giao dịch đc thì bạn đã chết rồi.
suy nghĩ của bạn thật là thiển cận. bạn nên google search thêm về erc20 và hiểu nghĩa của từ hợp đồng nữa.chắc bạn đang nghĩ site nó thích hold đến bao giờ thì hold phải ko? trên telegram admin nó còn post luôn link bitcointalk như của c bên trên đó. chắc admin nó ko biết đọc mấy cái comment bóc phốt đó. dù gì thì ico nó là rủi ro cao nên cũng cảm ơn bạn đã cảnh báo :)

Ông thớt cứ vin vào erc20 không lo scam. Nếu an toàn vậy mọi người cắm sổ đỏ mua token này hết rồi. erc20 chỉ bảo đảm người mua sẽ nhận đc token về ví mew, nếu không nhận được thì được trả lại ETH. Còn trường hợp nó bán token xong, sẽ có nhều trường hợp token chả còn giá trị gì thì người mua ôm 1 đống rác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,050
Latest member
danglong99
Back
Top Bottom