Matrix goldgate.io - ICO siêu khủng hot nhất cuối tháng 11/2017

Reactions
35
MR
0.216
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
UPDATE :
Bắt đầu khởi động ICO. Hiện đang bán vòng 1 giá 1.25/BGG. Kết thúc ICO là 1.7$. Lên sàn là 20$. anh em vào mua nhanh nào. Site này đầu tư ICO cực an toàn. Nó được bảo đảm bằng hợp đồng thông minh ERC. Nên anh em ko sợ mất tiền khi đầu tư nhé.

Hôm nay mình xin chia sẻ tới anh em một dự án chuẩn bị •Presale ngày mai 26/11/2017 và ICO vào ngày 2/12/2017 . Đây được đánh giá là một dự án hot nhất cuối năm 2017 đem lại lợi nhuận lâu bền cho nhà đầu tư
HOT HOT HOT
⏳⏳⏳ ICO - BGG ⏳⏳⏳
*********BGG LENDING *********
*********BGG EXCHANGE ********
(cơ hội X5 - X20 lần tài khoản)
Tên của Token: GOLDGATE
Phím tắt: BGG
Nguồn cung cấp: 26.000.000 BGG
Tổng số coin phát hành trong giai đoạn ICO: 7,800,000 (BGG)
Ngày mở ICO đầu tiên: 26/11/2017
Status: Pre ICO starts at 00:00 UTC 26th Nov
Presale: 7 ngày
Crowndsale: 30 ngày
Nền tảng Ethereum & ERC20
Giá khởi điểm: 1 BGG = 1$
Lãi lending lên đến 48%/ tháng (ngang với HXT)
Link đăng ký :
https://goldgate.io/bggu5cSC6b26WX1ckw
Goldgate chia làm 2 giai đoạn :
Giai đoạn 1 :
Presale bắt đầu bán token BGG từ ngày mai. kéo dài 7 ngày 26/11/2017 đến 01/12/2017. Giá khởi điểm là 1$

Giai đoạn 2 bắt đầu ICO :
Vòng 1: từ 02/12/2017 - 11/12/2017 giá là 1.2$
Vòng 2 : từ 12/12/2017 - 21/12/2017 giá là 1.5$
Vòng 3 : từ 22/12/2017-31/12/2017 giá là 1.7$
Dự kiến từ tháng 01/2018 đến tháng 2/2018 giá là 30$
Tháng 6/2018 giá là 60$
Tháng 9/2018 giá là 170$
tháng 12/2018 giá là 210$ - Quá khủng

Mục đích của đồng coin để làm gì?: không giống đại đa số các coin MLM khác không có mục tiêu rõ ràng thì đồng BGG này viết rõ : Mục tiêu của chúng tôi muốn cung cấp cho người mới bước chân vào thị trường tiền điện tử với 1 đồng tiền giá rẻ ban đầu.
White papers dài 34 trang nêu rõ các mục vô cùng chi tiết : điều đáng nói ở đây là không mang tiếng ĐỤNG HÀNG và FAKE của ai cả.
Road map chỉ rõ : Dự án đã đc ấp ủ và triển khai từ tháng 3 năm 2017: điều này không giống các thằng dễ scam như sficoin...vv: chỉ mới bắt đầu vào tháng 11.
Có bảo mật 2 lớp và sàn nội bộ. (cái này quan trọng nha).
Link đăng ký:
Đánh giá :
Điều gì tạo nên sự khác biệt giữa Gold Gate và các ICO dạng Lending Platforms hiện thời:
– GOLDGATE sử dụng một con “trading bot” để tạo lợi nhuận thực và tạo nền tảng bảo vệ vốn => đảm bảo sức sống còn cho toàn bộ hệ thống chứ không chỉ dựa vào việc giá btc tăng, giá coin tăng để trả lãi lending cho nhà đầu tư. (Cái này nghe có vẻ giống Idea Coin)
– Kỹ thuật tốt, khả năng bảo mật cao: Các vấn đề về bảo mật, công nghệ luôn là vấn đề lớn, ưu tiên hàng đầu để bảo vệ nhà đầu tư khỏi các hacker. GOLDGATE đã khẳng định trên trang chủ họ “hoàn toàn tự tin” – confidently – về khả năng này.
– Support tức thì, nhanh: Ngay trên trang chủ thì Gold Gate cũng đã khẳng định mọi yêu cầu của nhà đầu tư đều nhận được sự phản hồi nhiệt tình (enthusiastic support). Các bạn có thể kiểm chứng bằng cách gửi mail cho họ hoặc vô kênh telegram hỏi tùm lum. Đừng nói tiếng Việt và chửi bới lung tung là được, kẻo lại bị chửi và bị đuổi như các bạn bên OAC Global!
– Cơ hội đầu tư minh bạch: Chức năng LENDING sẽ bắt đầu NGAY TỪ NHỮNG NGÀY ĐẦU của ICO. (Nếu đúng như họ nói thì đây sẽ là một điểm khá thú vị)
– Sàn nội bộ của GOLDGATE sẽ ra mắt trước external exchange như: Poloniex, Hitbtc, Coincheck, Coinexchange, Korbit. Nếu BGG mà được list lên Poloniex thì khả năng moon là rất cao. Nhưng từ đây cũng có một số bạn đặt ra câu hỏi tại sao nền tảng ERC20 lại được list lên Poloniex và có Staking?
– Chính sách công: Nhà đầu tư sẽ được cung cấp một kênh chính thức để đầu tư mà không cần chợ đen.
– Bounty: 15% lợi nhuận từ F1 và 3% từ F2 (Theo White Paper) => điều này sẽ thúc đẩy affiliate marketing rất mạnh.
Bình luận:
Website đẹp, cực mượt, roadmap cực kỳ ấn tượng, whitepaper dài, chi tiết, rõ ràng, … Gold Gate có rất nhiều điểm khác với các ICO hiện thời. Ngoài ra họ còn có smart contract nhưng sẽ ra mắt vào presale, như mình có đọc được trên telegram “Smart contract will public on presale day, … And next 2 days, pls search it on the etherscan.io”
Bạn có thể tham gia ICO bằng cả BTC và ETH, điều này rất tiện lợi khi mà giá ETH đang khá cao.
Tham khảo thêm:

https://goldgate.io/GoldgateWhitepaper.pdf
https://goldgate.io/#roadmap
https://goldgate.io/bounty/
LỜI KẾT THEO ĐÁNH GIÁ CỦA MÌNH ICO NÀY RẤTCHẮC CHẮN VÌ MỌI THÔNG TIN RÕ RÀNG MINH BẠCH. ROADMAP DÀI, CHI TIẾT, THỜI GIAN CHUẨN BỊ ICO LÂU TỪ THÁNG 03/2017. KHẢ NĂNG THÀNH CÔNG RẤT CAO
CÁC BẠN HÃY NHANH CHÂN MUA BGG TỪ GIAI ĐOẠN PRE ĐỂ TỐI ƯU HOA LỢI NHUẬN NHÉ. GIÁ CHỈ LÀ 1$ CHỨ ĐỢI ĐẾN ICO MUA THÌ GIÁ SẼ CAO. BẮT ĐẦU MUA TỪ NGÀY MAI : 26/11/2017
LINK ĐĂNG KÝ :
❤️❤️❤️ Chúc anh em thành công!
Mình đã vào thằng này gần 100 triệu nhé :

Last edited:
7h sáng mai bắt đầu bán pre nhé. Anh em chuẩn bị sẵn BTC hoặc ETH mà dep nhé. theo mình dùng ETH cho nhanh để mua nhanh nhé

BGG đang mở bán presale giá 1$. anh em vào mua nhanh kẻo hết. Nhớ muốn nhanh thì chuyển bằng ETH cho nhanh và đăth chế độ tự động mua nhé

Đầu tư ICO BGG này cực kỳ an toàn nhé. Các bạn mua BGG xong rút luôn token về ví MEW nhé. Lên các vấn đề cam quýt mít dừa đối với ICO này là vô nghĩa nhé. Đây chính là ưu điểm an toàn vốn cho nhà đầu tư của BGG

xin link tw, fb, bitcointalk, tele

Đúng rồi bạn. Để VD ICO mà ko thành công thì tiền của bạn sẽ được tự động hoàn trả. Các bạn vào mua nhanh nhé

Bắt đầu khởi động ICO. Hiện đang bán vòng 1 giá 1.25/BGG. Kết thúc ICO là 1.7$. Lên sàn là 20$. anh em vào mua nhanh nào. Site này đầu tư ICO cực an toàn. Nó được bảo đảm bằng hợp đồng thông minh ERC. Nên anh em ko sợ mất tiền khi đầu tư nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week