Goldenchase.net - Web game chú lùn đào tinh thể đổi được tiền $

Theo mình,
thể loại này đầu tư $ mới kiểm ra $
cụ thể, nếu bạn đầu tư vào 1 khoảng >20$ thì bạn có thể lấy lại vốn sau 3 tháng, sau đó là lời, nhưng không được ăn lời quá gấp 2 lần vốn. Tức là bạn phải biết xoay vòng còn không nếu gấp 2 bạn sẽ bị xóa all.
Thời gian đầu tư lâu vậy nhưng nếu site nó chập chờn như mấy hôm nay tự dưng reset thì bạn sẽ mất trắng.

Vậy nên, bạn nào dư dã thì đầu tư đi, còn mới thì đừng nên ham hố mất tiền.
hãy nhớ, sau 3 tháng bạn mới có thể kiếm ra lời, và bạn chỉ có thể kiếm được tiền lời bằng 2 tiền vốn, sau đó bạn phải nộp tiếp thì mới ăn được.

Ví dụ, bạn bỏ vào 50$ thì mỗi ngày bạn sẽ kiếm được gần 0.79$, tức là sau 2,5 tháng bạn sẽ kiếm được mỗi ngày khoảng gần 1$ (do số tiền tái đầu tư 70% của nó bạn sẽ mua thêm được vài worker nữa). Lúc này bạn đã lấy lại được vốn, và bắt đầu có lời 1$ mỗi ngày.
nhưng mức rút của bạn chỉ được rút tối đa là <100$ (50$ vốn x2 )
sau mức này bạn phải bỏ thêm tiền đầu tư thì mới được rút tiếp. Ví dụ đầu tư thêm 50$ nữa là tổng đầu tư 100$, bạn có thể rút tối đa là 200$ (tính luôn cái đã rút trước).

Cuối, nếu site ổn định thì có thể làm ăn tốt và kiếm lời sau 2,5 tháng, còn site chập chờn thì đầu tư zô nó reset phát là mất trắng.
đầu tư dưới 50$ thì đừng chơi làm gì, đầu tư lớn thì khả năng mất rất cao, vì site đã phồng lắm rồi (khối lượng site giờ là >1 tr $ , pay 700.000 $ rồi đó).

nên NHỚ: dù bạn bỏ ra bất cứ khoản tiền nào vào đây (>10$ và đủ mua happy trở lên), bạn sẽ rút lại được ngay mỗi ngày gần 1% số đó, nhưng sau 2,5 tháng bạn mới lấy lại được vốn và có lời, và chỉ được rút không quá 2 lần vốn.
chơi thể loại này thì hãy lôi Excel ra và tính toán kỹ rồi hãy đầu tư.

PS: mình tính kỹ lắm rồi, định dept vào 100$ mà vụ vừa rồi nó bảo trì rồi reset te tua nên mình đã nghĩ.
đăng nhập xong bạn vào đây coi nè : http://goldenchase.net/payments , trước nó pay toàn 1-25$ , giờ là 0.01 - 5$ là nhiều rồi, hãy suy nghĩ kỹ không lại mất time.

Éo hiểu sao của mình tự nhiên mất hết $ và chú lùn rùi :'(
Minh cung mat het point ,nhung nhung chu lun van con giu nguyen,nen minh co the rut gold tiep . Goldenchase ra luat moi ,nen minh nghi ban da rut hon so $ can rut.

Minh cung mat het point ,nhung nhung chu lun van con giu nguyen,nen minh co the rut gold tiep . Goldenchase ra luat moi ,nen minh nghi ban da rut hon so $ can rut.
Mình chưa rút đc xu nào, hôm trước đc 0,3$ rùi mà mình chưa rút, hôm trước có 40 chú lùn 100gold mà giờ bị mất còn 26 nữa

site đã có dấu hiệu ko minh bạch về tài chính, các bạn đừng nên đầu tư vào nữa

Minh thi van con cac chu lun de tiep tuc tham gia choi goldenchase de thu lai gold, ,vi ho van con dang tra tien ma,neu ai mat point ma con chu lun thi nen tiep tuc choi de thu lai von va lai, ban nao muon choi nua thi choi, cac game khac dau tu giong goldenchase thi lau thu lai von hon web nay day, goldenchase khi mua 1 chu lun thi thu duoc 100/h , con cac game khac 1 nhan vat chi thu duoc 20/h, goldenchase van loi hon.

Minh thi van con cac chu lun de tiep tuc tham gia choi goldenchase de thu lai gold, ,vi ho van con dang tra tien ma,neu ai mat point ma con chu lun thi nen tiep tuc choi de thu lai von va lai, ban nao muon choi nua thi choi, cac game khac dau tu giong goldenchase thi lau thu lai von hon web nay day, goldenchase khi mua 1 chu lun thi thu duoc 100/h , con cac game khac 1 nhan vat chi thu duoc 20/h, goldenchase van loi hon.

ko biet 1 cai gi ma cung fan nhu thanh

ko biet 1 cai gi ma cung fan nhu thanh
Satthuc222 khong tham gia choi goldenchase thi thoi, dung co ghi gi o day,post cho da ma satthuc222 bao vay, coi sao duoc.Dung co ghi may cau co y noi minh nha. Khong thich thi satthuc222 dung xem nhieu va post o day nua.

goldenchase khi mua 1 chu lun thi thu duoc 100/h , con cac game khac 1 nhan vat chi thu duoc 20/h, goldenchase van loi hon.

bạn có chắc là bạn đã biết hết về máy cái khác chưa,tớ đang chơi cả 3 trang và có cả goldenchase

đúng là nó ăn nhiều hơn,nhưng hơn là ở nhưng cấp độ cao

và trong goldenchase giờ làm gì có chú lùn nào thu được 100/h và cậu chỉ thử sem trang nào thu 20/h với giá ngang giá chú lùn 100 của cậu nào

goldenchase khi mua 1 chu lun thi thu duoc 100/h , con cac game khac 1 nhan vat chi thu duoc 20/h, goldenchase van loi hon.

bạn có chắc là bạn đã biết hết về máy cái khác chưa,tớ đang chơi cả 3 trang và có cả goldenchase

đúng là nó ăn nhiều hơn,nhưng hơn là ở nhưng cấp độ cao

và trong goldenchase giờ làm gì có chú lùn nào thu được 100/h và cậu chỉ thử sem trang nào thu 20/h với giá ngang giá chú lùn 100 của cậu nào
-satthuc222 da choi goldenchase cua ref khac roi,con nhan vao day noi minh nua roi, minh dang gioi thieu de co ref ma.
-Minh chi phan tich cai loi cua Goldenchase. Goldenchase co chu lun sneezy: san xuat 105 tinh the/gio ,gia mua 1000gold. Minh vi du nhu: jurapark-adventure ,1 con khung long DILOPHOSAURUS:gia mua cung 1000gold,sx 29 trung/gio.

giờ có nên đầu tư vào nó chơi không

Up len Goldenchase, mong cac ban tiep tuc ung ho,dang ky link ref cua minh.

web gio` ta~ roi` nhe ko vao` dc nua~ , rat ko minh bach ve` tai chinh , moi ng dung` dau` tu vao` het di , vua co dot . nap nhieu $ dc nhieu gold , gio` ko vao dc web nua~ , web na`y scam roi` . toi sau dot bao tri cung mat sach chu lu`n va gold , chua thu lai dc 1 dong` .

-Web chi lam vay de nang cap, web da hoat dong tot hon va co thay doi chut it thoi ah. Minh thay hien tai web van giu lai cac chu lun sx,cac ref cho minh va da thong ke lai ro rang so $, gioi han rut tien nen minh van tiep tuc choi, nap tien nhu luc truoc.
-Web hien tai da cho thay tang so $ dau tu cua moi nguoi len gap 3 lan so $ moi nguoi rut, cac ban yen tam moi nguoi van dang con choi goldenchase ma. Nếu cac ban dau tu ma muon rut nhieu thi hay dau tu di, choi cai nay rat co lai sau 1 thoi gian.

-Web chi lam vay de nang cap, web da hoat dong tot hon va co thay doi chut it thoi ah. Minh thay hien tai web van giu lai cac chu lun sx,cac ref cho minh va da thong ke lai ro rang so $, gioi han rut tien nen minh van tiep tuc choi, nap tien nhu luc truoc.
-Web hien tai da cho thay tang so $ dau tu cua moi nguoi len gap 3 lan so $ moi nguoi rut, cac ban yen tam moi nguoi van dang con choi goldenchase ma. Nếu cac ban dau tu ma muon rut nhieu thi hay dau tu di, choi cai nay rat co lai sau 1 thoi gian.
thế bạn giải thích sao về việc goldenchase reset hết mọi thứ cua mình ?? khi nào mới đầu tư vào chưa được 1 tháng reset về 0 ?

thế bạn giải thích sao về việc goldenchase reset hết mọi thứ cua mình ?? khi nào mới đầu tư vào chưa được 1 tháng reset về 0 ?
Username goldenchase cua darkangelhl ten gi? Minh phai xem ban co thuoc ref cua minh khong? Neu ban muon giai thich, thi ban post my profile cua ban len day, minh xem ai sai,ai dung?
Ban xem lai ban co rut qua gioi han cho phep(Payment limit = (inserted sum *2 + 30% from referrals' deposits) - cashed out sum) khong? Hoi 15/9 web co thong bao se reset lai nhung ban rut tien vi pham luat 3.2.1 roi ma. Neu thay web xu ly sai,ban nen lien he voi admin goldenchase,hoi xem sao?

bạn còn rút được tiền ko, toàn thấy báo lỗi cho 5-15 phút sau rút, rồi còn bao check Bột, ko biết bao giờ mới cho rút tiep :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom