Goldenchase.net - Web game chú lùn đào tinh thể đổi được tiền $

chơi cái này cẩn thận. Làm bài toán cơ bản 1 tý. bạn nạp 1$ sẽ đc 3500gold. Bỏ ra 2$ để mua 7000gold. Mua 1 chú lùn giá 5000 và 2 chú lùn giá 1000.
+ Chú lùn 5000gold thì 1 giờ thu về đc 550tinh thể---> 1 ngày thu về = 550*24=13200tinh thể
+ Chú lùn 1000gold thì 1 giờ thu về đc 105tinh thể---> 1 ngày thu về = 105*24=2520tinh thể---> 2 chú sẽ thu về 5040 tt.
Vậy 1 ngày thu về đc là tổng 18240tinh thể.
--> đổi ngược lại là 100 tinh thể đc 1 gold---> thu về 1 ngày đc 182,4 gold. mà 3500gold mới đc 1$. Vậy để thu về 1$ các bạn mất 19,2 ngày.
Vãi cả site. Chưa kể nó cam

Goldenchase ko phải site scam,vì rất nhiều người tham gia web này và thanh toán hàng ngày đấy bạn
Minh co cach de ban kiem gold nhanh hon la:
-Khi ban nap 2$ thi web khuyen mai tang ban gap doi so gold, 7000*2=14000gold
-1 ngay ban thu duoc 182,4 gold thi ban nen mua them 2 chu lun gia 100gold ,thi moi gio ban kiem duoc them 20tt/h*24=480tt. Minh khuyen ban neu ban co bao nhieu gold mua hang thi ban hay dau tu mua tu chu lun gia 100gold truoc tien de no san xuat, cho den khi ban kiem duoc 1000 gold thi ban chuyen sang dau tu mua chu lun 1000gold de no sx.Ban cu cho no san xuat lien tuc moi gio thi no se tang nhanh thoi.
-Ngoài ra bạn muốn tăng gold nhanh thì bạn có thể mời thành viên để tham gia đầu tư ,khi đó số gold của bạn sẽ tăng nhanh chóng để đổi sang $.
-Minh tham gia dau tu tro nay va su dung cach tren, ma sau 7 ngay minh da kiem duoc 3500gold rut duoc 1$, 1 thang minh rut duoc 4$.
-Minh dang choi tro nay,minh moi gioi thieu cho cac ban,cac ban hay tin tuong web. Web nay dau tu it ma rut nhieu,neu goldenchase muon scam thi minh da rut duoc tien loi roi.Mong cac ban hieu.

Vãi phân tích.
Không đọc rule của nó là tinh thể bán ra gold thì 70% để mua lùn chỉ cho rút 30% còn lại à

Vãi phân tích.
Không đọc rule của nó là tinh thể bán ra gold thì 70% để mua lùn chỉ cho rút 30% còn lại à
Rule la vay. Nhung 100 % so tien dau tu cua ban van thuoc ve ban,cho den khi ban cho cac chu lun san xuat het 70 % so gold de thu toan bo so gold ma ban dau tu. Thi trong khoang thoi gian do ban nen moi thanh vien hoac quang cao web de tang luong gold bang tien $ dau tu cua cac thanh vien khac,ban se thu duoc nhieu hon so ban co.Vi du :dau tu 1$ ma ban co the rut 1$*20 lan=20$ .Neu ban co nhieu $ de dau tu, thi ban cung co the mua chu lun san xuat 1 point/1 h, vay la ban co the rut nhieu hon

Trang này mình cũng đang chơi, đã được 2 tháng rồi, giờ đã thu hồi vốn và đang kiếm được ngày 2$ ngon lành. :cool:

Trang này mình cũng đang chơi, đã được 2 tháng rồi, giờ đã thu hồi vốn và đang kiếm được ngày 2$ ngon lành. :cool:
đâu từ bao nhiu mà 1 ngày 2$ thế bác

:)) Site HYIP của Nga ngố chứ lạ gì.

Mình từng 1 thời là trùm dạng site này, và giờ mình đã bỏ (bạn hiểu ý mình rồi chứ)

:)) Site HYIP của Nga ngố chứ lạ gì.

Mình từng 1 thời là trùm dạng site này, và giờ mình đã bỏ (bạn hiểu ý mình rồi chứ)

Bạn có thể là trùm, bạn không tham gia là tùy bạn nhưng không phải nó là thất bại vì mình đã thành công.

@nmtrung, @TKLGroup : đây là 1 dạng site đầu tư HYIP trá hình. Nó phù hợp với box invets matrix. Các mod move qua đó cho đúng box , ngoài ra nên yêu cầu chủ topic post proof đầu tư :)

đâu từ bao nhiu mà 1 ngày 2$ thế bác

Mới đầu mình bỏ vào 70$, quan trọng là bạn phải có tiền để mua con sản xuất Point, vì nếu mà DEP thấp thì chắc chắn bạn sẽ không mua được đâu. Mà nếu không có Point thì dù bạn sản xuất ra nhiều Gold thì cũng để đấy thôi. Sau đó cứ sản xuất Gold và rút về tiền về thôi (Ngày nào cũng nên rút cả, được bao nhiêu hay mấy nhiều, ko nên tái đầu tư làm gì vì nó cũng đã tự động tái đầu tư tới 70% cho mình rồi). Sau 2 tháng thì giờ mỗi ngày mình rút được 2$ rồi, vốn ban đầu cũng đã đủ thu hồi. Giờ là tiền lời :D

Proof của mình đây

Chào các tiền bối, em cũng mới chơi cái trò này thôi. Nhưng thấy cày free lấu quá, em tính nạp vào 2$ vào đây, nhưng trong này lại chả có cái bank nào mà em có tiền cả -_- Hồi đó thấy có PM mà sáng nay check lại thì hết thấy rồi :(
h có tiền bối nào hướng dẫn em nạp tiền qua cái bank online nào ko :(
Cái Payeer này phiền phức ghê!
Thấy có cái OKPAY cũng được, mà nó bắt ver tài khoản :(
Có tiền bối nào có nạp giùm e 2$ vào Payeer ko? Em gửi lại bằng WMZ :( Em chỉ có mỗi WMZ thôi

Nghe có vẻ ngon, ai bán cho mình 5$ payeer với
Minh chi cho ban 1 cach, neu ban muon dau tu thi ban hay tao tai khoan PAYEER.COM va tim hieu web,cach trao doi giua PE va PM. Neu ban co $ trong PM ,ban co the chuyen $ vao PE. Neu ban ko co $ trong PM,ban co the trao doi tien Viet voi PM tai cac web trao doi cua Viet Nam,vd:pm.theonlineqd.vn. Khi co $ trong PE ban co the nap vao goldenchase. Khi ban kiem duoc $ goldenchase ,ban se thu hoi von va doi thanh tien Viet

Minh chi cho ban 1 cach, neu ban muon dau tu thi ban hay tao tai khoan PAYEER.COM va tim hieu web,cach trao doi giua PE va PM. Neu ban co $ trong PM ,ban co the chuyen $ vao PE. Neu ban ko co $ trong PM,ban co the trao doi tien Viet voi PM tai cac web trao doi cua Viet Nam,vd:pm.theonlineqd.vn. Khi co $ trong PE ban co the nap vao goldenchase. Khi ban kiem duoc $ goldenchase ,ban se thu hoi von va doi thanh tien Viet
bạn hd chi tiết mình với, mình k đổi đc, vào trang đó nó chuyển sang trang film

Up lên , mong các mmo tiếp tục đăng ký goldenchase ủng hộ link ref của mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom