Introduce [Golden-cows] Kiếm Bitcoin bằng nuôi bò sữa

Sợ share nhiều quá có thể nó ban luôn IP VN luôn thì khổ:D. Chắc Sir Nam Tước là giàu nhất trong đây:D
ko share cho ng khác thì mấy bạn cũng share qua acc clone à, nên cũng zj thôi kakak, ráng xin dc 1 con bò đỏ mà ko ai cho

cau cho to hoi cach choi oan tu ti` dc ko ?
ng có nhìu tiền đặt trước, đặt số tiền mà bên cần nhận có, đặt xong báo cho bên kia bik ra cái gì, rồi bên kia f5 nhanh rồi chọn cái thắng để ăn, chơi kéo búa bao trẻ con hay chơi đó

ng có nhìu tiền đặt trước, đặt số tiền mà bên cần nhận có, đặt xong báo cho bên kia bik ra cái gì, rồi bên kia f5 nhanh rồi chọn cái thắng để ăn, chơi kéo búa bao trẻ con hay chơi đó
y to la choi the nao de win kia ?

thế rút Bit về tk thì vào đâu
Bạn vào Withdraw ngay chỗ số tiền của bạn . Bạn bấm vào nó sẽ hiện lên bảng rút tiền, mình sẽ cập nhật hướng dẫn cho bạn. Nên rút về ví coinbase hoặc btc-e (mình đc paid tại coinbase, còn 1 bạn khác paid tại btc-e)
cho hoi cach choi bua keo' bao lam the nao de win ?
33% thắng, 33% thua, 33% hòa. Ngoài ra có cách win 100% chỉ khi người kia muốn thua mà báo cho bạn biết họ ra cái gì
1 tháng kiếm được 0.1 bitcoin không vậy mọi người
Có thể nếu bạn có nhiều bò

Túm lại là giờ ko còn cách nào chuyển Gold sang ACC con ngoài cách chơi tù tì hết :(
Chơi từ nãy giờ bị mất gần 2000K :(

Túm lại là giờ ko còn cách nào chuyển Gold sang ACC con ngoài cách chơi tù tì hết :(
Chơi từ nãy giờ bị mất gần 2000K :(
mod xấu tính vãi kaka

Sir.NamTuoc cho mình 1 ít với, có mỗi 1 con bò nâu thế này thì 100 ngày nữa mới đủ minpay mất :'(

Sir.NamTuoc cho mình 1 ít với, có mỗi 1 con bò nâu thế này thì 100 ngày nữa mới đủ minpay mất :'(
Dep vô 5$ thì tha hồ mà mua Bò :D

cho hoi cach choi bua keo' bao lam the nao de win ?
liên tiếp nhau theo cặp ấy cậu
nhanh tay thì 2 acc đặt liên tiếp
Bạn vào Withdraw ngay chỗ số tiền của bạn . Bạn bấm vào nó sẽ hiện lên bảng rút tiền, mình sẽ cập nhật hướng dẫn cho bạn. Nên rút về ví coinbase hoặc btc-e (mình đc paid tại coinbase, còn 1 bạn khác paid tại btc-e)

33% thắng, 33% thua, 33% hòa. Ngoài ra có cách win 100% chỉ khi người kia muốn thua mà báo cho bạn biết họ ra cái gì

Có thể nếu bạn có nhiều bò
2 cậu rút về khi nào thế, mình rút chiều ngày 16 đến sáng 00:48 ngày 18 nó về btc bx
tính ra cũng 30 tiếng mới về

liên tiếp nhau theo cặp ấy cậu
nhanh tay thì 2 acc đặt liên tiếp

2 cậu rút về khi nào thế, mình rút chiều ngày 16 đến sáng 00:48 ngày 18 nó về btc bx
tính ra cũng 30 tiếng mới về
Mình rút hồi sáng hôm qua, có thể bạn rút vào lúc nó off nên nó hơi lâu. Sáng hôm nay mình cũng rút 1 lần hy vọng tối nay có

Sao ko làm 1 phát mấy chục k đi, con chính thì là chủ xị đặt cược trc, con phụ thì đặt sau. Chuyển vậy nó nhanh hơn. Trong mấy ngày mà kiếm đc mấy tỷ chắc trc mua cũng cả trăm, ngàn con bò:D
Hum bữa nó lag mua được có 247 con bò đỏ hà :D

M mua khoảng 60 con, đc pay 1 lần gần 1$. Hôm nay rút thêm gần 4$ nữa (ko dám rút nhiều):D, 1 ngày kiếm 4-5$ cũng ngon rầu:)
Tớ with 2 lần mà ko thấy về nên muốn tẩu tán gold sang ACC con :(

Nó báo tớ paid hết 3 lệnh mừ chả thấy xu nào trong ví CoinBase hết :(

Nó báo tớ paid hết 3 lệnh mừ chả thấy xu nào trong ví CoinBase hết :(
Vào Paid to users: ngay chỗ mấy con số tiền click vào. Kiểm tra xem có user của mình ko, nếu ko có khả năng nó xóa và ko thanh toán nữa
Thử rút 4k gold/ 1 lần thôi, có thể chia ra 4 lần trong ngày, chứ đừng rút 1 lần quá lớn nó check lại thì mệt lắm

Nếu thực sự nó Paid thì mình giàu cmnlr :mad:

Vào Paid to users: ngay chỗ mấy con số tiền click vào. Kiểm tra xem có user của mình ko, nếu ko có khả năng nó xóa và ko thanh toán nữa
Thử rút 4k gold/ 1 lần thôi, có thể chia ra 4 lần trong ngày, chứ đừng rút 1 lần quá lớn nó check lại thì mệt lắm
Có của tớ lun kìa... hy vọng hy vọng kekeke :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom