Introduce [Golden-cows] Kiếm Bitcoin bằng nuôi bò sữa

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Lưu ý: Site đã scam
Mình xin giới thiệu ae site kiếm Bitcoin bằng hình thức nuôi bò
Đầu tiên anh em đăng ký link bên dưới
Ref: https://golden-cows.com/en/?i=28088
Non-ref: https://golden-cows.com
Hướng dẫn đăng ký
1. Đầu tiên chọn biểu tượng cờ Anh bên góc phải để chuyển ngôn ngữ sang tiếng Anh

2. Sau đó chọn registration ở góc phía bên trái

3.Điền user, email, password như hình (lưu ý user chỉ đc tối đa 10 ký tự)

Rồi vào mail kích hoạt( nếu có). Xong rồi anh em bắt đầu chơi

Hướng dẫn chơi game
Ở góc trái màn hình anh em chú ý khung thứ 2 chứa các mục Shop, Warehouse, Sale và Daily bonus. Anh em xem trong hình để biết chức năng của nó

Cụ thể các mục như sau
1. Ở mục Shop có các loại bò. Mỗi loại bò sẽ cho sản lượng sữa khác nhau.

Như trong hình sản lượng sữa của bò green đc 7 chai sữa/1h. 1 ngày kiếm được 168 chai/24h với loại bò này. Các loại bò khác khi mua sẽ cho lượng sữa lớn hơn rất nhiều
Anh em khi đủ gold thì vào mục Shop để chọn mua bò.
Lưu ý: Bò đã mua ko bao giờ die và cũng ko cần ăn gì hết
2. Ở mục Warehouse

Ngay mục "Yow have....Cows and a stock:...bottles" là sản lượng sữa hiện có trong kho. Như trong hình mình có 9 chai sữa trong kho. Nếu bạn muốn lấy ra bán thì bấm vào dòng "Collect all" để lấy ra, khi đó nó sẽ chuyển vào mục "You have:" (như trong hình mình đã rút ra 144 chai sữa và còn để lại 9 chai trữ trong kho).
Các màu bình sữa trong hình là các loại sữa có đc do những con bò green, yellow, brown, blue, red sinh ra (bò nào sinh ra sữa nấy)
3. Ở mục Sell

Nhìn hình cũng đủ biết rồi nha. Chỉ cần bấm chọn Sell All thì bán tất cả sữa ra gold. Như trong hình thì mình có 149 chai sữa, khi bấm vào Sell All thì mình sẽ đc 1,49 gold (100 sữa=1 gold)
4.Ở mục Daily bonus
Bạn vào đây nhận thưởng hằng ngày, giống như quay số may mắn vậy đấy. Hên thì có khi được 100 gold 1 ngày
Tỷ giá trong game
100 bình sữa= 1 gold (70% vào Ivesting, 30% vào Withdrawal), 2000 gold= 0.001 Bitcoin, minpay=4000 gold
Gameplay
Lúc đầu vào game, nó sẽ cho mình 1 con bò loại green có giá 100 gold. Nó cho sẵn rùi, nên các bạn qua mục Shop sẽ thấy ở con bò green mục Was purchased sẽ có 1 cows (1 con bò). 1 ngày nó sẽ cho ra 168chai sữa (7 chai sữa/1h).

Hằng ngày anh em vào mục Daily bonus bên góc phải để nhận thưởng từ 10-100 gold/ ngày. Có gold thì mình lại tiếp tục đầu tư mua bò, rồi từ bò lại cho sữa, lại có gold rồi lại đâu tư mua bò. Càng ngày anh em sẽ càng có nhiều bò và cho ra nhiều sữa kiếm đc càng nhiều Bitcoin.
Tùy theo chủng loại bò mà cho sản lượng sữa khác nhau. Bò có giá càng cao thì cho gold càng lớn. Như con bò có giá 100k gold 1 ngày cho ra 231.600lít sữa (2316gold/1 ngày).
Game hoàn toàn miễn phí, nên ae cứ yên tâm chơi, có điều chơi miễn phí kiếm sữa hơi lâu chút (mình cũng đang chơi free). 1 ngày chỉ bỏ ra khoảng 1 phút chơi để làm nhiệm vụ thôi .Hiện tại mình chơi chưa lâu nên chưa có roof đc, ae thông cảm
Ngoài chăn nuôi bò thì game còn có các trò chơi đỏ đen khác, nhưng anh em chỉ nên làm nông thôi. Chứ cờ bạc có ngày bán luôn cả chuồng bò:D
P/s Trước khi mua bò mới, các bạn chuyển hết các chai sữa từ mục Ware house ra mục Sell nhé
Lưu ý khi bò sản xuất sữa đổi ra gold, thì 70% chuyển vào ví Investing để ae tái đầu tư (ko thể rút tiền bằng ví này nhé). 30% gold còn lại sẽ chuyển vào ví Withdrawal, khi ví Withdrawal được 4000 gold ae có thể rút tiền về tài khoản
Proof
Golden cows chua cam.jpg

Last edited:
thansk kiếm chút cháo chơi

vậy à kiếm chút thấy Str đang hot

vô chơi ntn vậy bác,em dky rồi ma
Mình xin giới thiệu ae site kiếm Bitcoin bằng hình thức nuôi bò
Đầu tiên anh em đăng ký link bên dưới
Ref: https://golden-cows.com/en/?i=24283
Non-ref: https://golden-cows.com
Hướng dẫn đăng ký
1. Chọn biểu tượng cờ Anh bên góc phải

2. Chọn registration ở góc phía trên bên trái (kéo hết qua trái)

3.Điền user, email, password như hình (lưu ý user chỉ đc tối đa 10 chữ, như user mình định đăng ký vitacancoem nhưng ko đc nên chỉ đăng ký đc vitacan)

(ko thấy ảnh thì xem link ở đây: http://upanh.in/53ee19601cd06/)
Rồi vào mail kích hoạt( nếu có). Xong rồi anh em bắt đầu chơi

Hướng dẫn chơi game
Lúc đầu vào game nó sẽ cho mình 1 con bò loại green 100 gold, 1 ngày cho ra 168lít sữa. Hằng ngày anh em vào mục Daily bonus bên góc phải để nhận thưởng từ 10-100 gold mỗi ngày. Có gold thì mình lại mua tiếp bò (mua tại mục Shop), rồi từ bò lại cho sữa (ở mục Warehouse với giá bán 100 sữa đc 1 gold), lại có gold rồi lại mua bò. Càng ngày anh em sẽ càng có nhiều bò và cho ra nhiều sữa kiếm đc càng nhiều Bitcoin.
Tùy theo chủng loại bò mà cho sản lượng sữa khác nhau. Bò có giá càng cao thì cho gold càng lớn. Như con bò có giá 100k gold 1 ngày cho ra 231600lít sữa (100 lít sữa =1 gold nên tương đương 2316gold/1 ngày). Với giá quy đổi 2000 gold trong game=0.001 Bitcoin.
Game hoàn toàn miễn phí, nên ae cứ yên tâm chơi, có điều chơi miễn phí kiếm sữa hơi lâu chút (mình cũng đang chơi free). 1 ngày chỉ bỏ ra khoảng 1 phút chơi để làm nhiệm vụ thôi .Hiện tại mình chơi chưa lâu nên chưa có roof đc, ae thông cảm
Vô chơi ntn vậy bác, em dky rồi mà không biết đường chơi

vào nó cho 1 con bò, 10 phút đc 1 hộp sữa, 1h đc 7 hộp sữa, tức là gần 15h mới tậu đc em bò mới bác ạ

vô chơi ntn vậy bác,em dky rồi ma

Vô chơi ntn vậy bác, em dky rồi mà không biết đường chơi
Thì bạn vào mục Daily bonus để nhận thưởng hằng ngày. Nhận thưởng xong nếu đủ gold thì vào muc shop mua bò, chỉ đơn giản thế thôi. Ngoài ra còn có các trò chơi trong game, nhưng ko dễ ăn
sao em không đc gold mua bò
Bạn vào mục Shop sẽ thấy chỗ con bò Green ngay hàng chữ Was purchased : 1 Cows (nghĩa là đã mua: 1 con bò). Game nó đã tặng sẵn 1 con bò rồi, chứ ko cho gold để bạn mua 1 con bò đâu

Last edited:
Thì bạn vào mục Daily bonus để nhận thưởng hằng ngày. Nhận thưởng xong nếu đủ gold thì vào muc shop mua bò, chỉ đơn giản thế thôi. Ngoài ra còn có các trò chơi trong game, nhưng ko dễ ăn

Bạn vào mục Shop sẽ thấy chỗ con bò Green ngay hàng chữ Was purchased : 1 Cows (nghĩa là đã mua: 1 con bò). Game nó đã tặng sẵn 1 con bò rồi, chứ ko cho gold để bạn mua 1 con bò đâu
Còn site nào tựa tựa thế này ko share em đi bác. Như có game trồng cây, nuôi thú gà bò.... nhiều vậy đó. Mà tìm site mãi chả ra. Thanks

em được bonus 40gold và con bò cho sữa em bán được 90gold mà sao em không mua thêm 1 con bò nữa được bác?nó bảo là em không đủ tiền

vào nó cho 1 con bò, 10 phút đc 1 hộp sữa, 1h đc 7 hộp sữa, tức là gần 15h mới tậu đc em bò mới bác ạ
15h bạn mới có 105 bình sữa, tức là tầm 1gold, sau 60 ngày bạn sẽ có 100 gold nhé! (100 bình sữa ~ 1 gold)

em được bonus 40gold và con bò cho sữa em bán được 90gold mà sao em không mua thêm 1 con bò nữa được bác?nó bảo là em không đủ tiền
Trước khi mua bò, bạn phải bán hết sữa trong kho đi nhé
15h bạn mới có 105 bình sữa, tức là tầm 1gold, sau 60 ngày bạn sẽ có 100 gold nhé! (100 bình sữa ~ 1 gold)
Nhưng cách khoảng 3 ngày lại có 1 con bò từ Daily Bonus, nên 1 tháng sẽ có đc khoảng 10 con nữa. Cứ tính con bò đầu 3 ngày đầu được 1,68x3 gold, thì tới 3 ngày tiếp theo lại đc 1,68x3x2, và 3 ngày sau nữa lại đc 1,68x3x4...1,68x3x10..càng lâu thì nó càng nhiều gold đấy bạn. Vì bò nó ko chết nên mua 1 con nó sinh sữa hoài, kết hợp với mấy con bò có sau này, thì đàn bò càng ngày càng nhiều

Last edited:
hóng proof

168chai/ngày
mà 100 chai = 1 gold => ~1.5gold/ngày
=> để kiếm 1000 gold thì 1000/1.5 ~= 667 ngày
minpay 4000gold = 667*4 = 2668 ngày = 7.3 năm
nếu em không tính lầm ^^ không đầu tư ko chơi được

168chai/ngày
chơi nữa tháng dc 7 con bò rồi =))
cái này nó có nhận thưởng mỗi ngày với chơi xú xì :3

7 bình sữa 1 h.nó có cộng dồn ko?ý mình là chẳng hạn để 2h rồi hẵng vào gom sữa là 14 bình.hay là cứ mỗi 1h phải thu hoạch thì mới tính tiếp?

168chai/ngày
Tính sai rồi bạn
Tính thế này nè bạn, bò cho ra 1,5 gold 1 ngày. 3 ngày đc 4,5 gold từ con bò đầu tiên. Nhưng cứ khoảng 3 ngày là bạn đc 100 gold từ Daily bonus nên sẽ có thêm 1 con bò sinh ra 1,5 gold 1 ngày nữa. Do đó 3 ngày sau sẽ có 4,5x2 gold, 3 ngày sau nữa đc 4,5x3 gold...1 tháng đầu sẽ được 4,5x9 gold.
Đấy là chưa tính lợi nhuận từ nuôi bò, bây giờ bạn cộng tất cả lại 4,5+4,5x2+4,5x3+4,5x4+4,5x5+4,5x6+4,5x7+4,5x8+4,5x9=76.5 là lợi nhuận 1 tháng của bạn. Sang tháng tiếp theo thì công thức lại bắt đầu từ 4,5x9 (1 ngày nhé) sang 3 ngày tiếp theo của tháng thì đc 4,5x10...cho tới 4,5x18...lợi nhuận của tháng thì bạn lại tính= công thức 4,5x9+4,5.10+...+4,5x18=585+40.5=670,5gold. Sang tháng thứ 3 rồi thì bắt đầu từ 4,5x23gold/1 ngày (do có 6 con bò từ lợi nhuận tháng 2 nữa), bắt đầu từ bây giờ cứ 1 ngày bạn mua đc 1 con bò, 1 tháng có 30 con bò, và khoảng 10 con bò từ Daily bonus. Bò nó cứ nhau ra sữa, cứ thêm 1 con sẽ + lợi nhuận 1 ngày bạn lại lên 1 mức mới
7 bình sữa 1 h.nó có cộng dồn ko?ý mình là chẳng hạn để 2h rồi hẵng vào gom sữa là 14 bình.hay là cứ mỗi 1h phải thu hoạch thì mới tính tiếp?
1 ngày vào 1 lần để thử vận may ở Daily bonus thôi bạn. Còn sữa thì để mấy ngày thu cũng đc ko sao đâu. 1 ngày mình chơi chưa tới 1 phút. Nên ae cứ coi như như chơi 1 trò chơi bình thường thôi, mình hiện giờ cũng chơi nhiều trò. Nhưng chưa thu hoạch đc gì, nhưng cũng ko lấy gì bực mình, vì chơi vui là chính. Mình chơi free thì chịu khó 1 chút

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week