New Gokano - Nhận điểm mỗi ngày đổi đồ (Việc nhẹ lương cao :D )

Chiến 300GN / ngày ko biết có vé xách ip6 ko
Hên xui á bác :p tùy xem nó có lấy hàng IP6 về hay k :D

e lại ko quan trọng nó lấy hay ko. quan trọng là hàng nó có ship về việt nam không với hàng sin hay hàng tào lao thôi :D:D:D
Cái đó e cũng chưa biết nhưng mấy đứa trên Thebot.net nói trang này khá ngon :cool: E cũng ráng đợt sau lấy cái ÚB hay cái tai nghe về cho AE xem :D

Cái đó e cũng chưa biết nhưng mấy đứa trên Thebot.net nói trang này khá ngon :cool: E cũng ráng đợt sau lấy cái ÚB hay cái tai nghe về cho AE xem :D
đang chiến giờ đến khuya chắc được 800GN
Hy vọng mình ăn ở hiền lành được ngay con ip6 thì no nê :D

Uả sao phải thế. Một máy tính lập được nhiều acc cơ mà. Cứ thế mà active thôi

nếu site chuẩn thì cheat nó biết ngay, nó ko ngu đâu:D, các bác nghĩ thật đơn giản

tui active nhiều acc rồi vào mấy acc đó hàng ngày thì nó làm được gì

Nó trừ điểm, không cho bác rút. Mình từng cheat nhiều site đổi cả máy ảo dùng vpn mà vẫn bị phát hiện, block. Tùy xem admin site giỏi như thế nào thôi :D

@bác thớt: hôm nay là chè gì thế bác?

Uả sao phải thế. Một máy tính lập được nhiều acc cơ mà. Cứ thế mà active thôi
Bác làm thế th2i xác định ban IP bác 4ever nhé :))) :rolleyes: + nó cứ cho tặng GN rồi éo cho đổi :)))
nếu site chuẩn thì cheat nó biết ngay, nó ko ngu đâu:D, các bác nghĩ thật đơn giản
:cool::cool: Chơi lành mạnh

Nó trừ điểm, không cho bác rút. Mình từng cheat nhiều site đổi cả máy ảo dùng vpn mà vẫn bị phát hiện, block. Tùy xem admin site giỏi như thế nào thôi :D

@bác thớt: hôm nay là chè gì thế bác?
E cũng chả biết :D hình như cả 2 đều được :rolleyes: nhưng e chọn màu đen :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week