Gói Mi Mót của Vịt Teo đã hạ băng thông chỉ còn 60Kbps

Reactions
311
MR
0.698
Insuree Balance
0
Càng ngày càng tệ rồi..... Giờ load cái 4rum chờ cũng mỏi chứ nói chi lước web, đọc báo..
Bỏ thì không có mạng xài... còn xài thì ức chế vãi ra....

rihefb

He he ... muốn rẻ mà ngon thì chỉ có nước chờ Hack, mà chờ thì có đến tết bạn à!!!!

chịu khó đi chủ thớt thử qua vina, mobi xem tình hình thế nào, chịu không nổi thì kéo adsl vnpt cũng được đó :p

chịu khó đi chủ thớt thử qua vina, mobi xem tình hình thế nào, chịu không nổi thì kéo adsl vnpt cũng được đó :p
Vinafone hoặc Mobifone cũng vậy thôi, nó là gói cước 3G mà? Có 50K/tháng thì phải chiệu khó thôi chủ thớt à! Còn keose Em VNPT về có 175K/Tháng vô tư mà dùng !

mimax sinh viên =50k/600mb ( ức chế ). vina d1 =90k/30g . ngon bổ rẻ

Vinafone hoặc Mobifone cũng vậy thôi, nó là gói cước 3G mà? Có 50K/tháng thì phải chiệu khó thôi chủ thớt à! Còn keose Em VNPT về có 175K/Tháng vô tư mà dùng !
mình dùng gói minmax dcom 1 tháng 120k mà, kiếm đâu ra gói 50k vậy :eek:

viettel ra gói 10k = 100mb, vina 3k=1gb/24h làm off thoải mái kon gà mái

có 50k mà bạn đòi hỏi gì nữa

từ giờ đến tháng sau mà tình hình mạng cứ như hôm này thì tháng sau mình cũng kéo adsl vnpt, minmax dcom 120k/1 tháng, gói vnpt 175k 1 tháng thêm 55k được dùng mạng adsl xem được film nữa, gói dcom lướt web cũng khó nói gì xem film, cũng nản dcom lắm rồi :D

bảng giá 3G Vịt teo....anh em chuẩn bị đình công giảm giờ làm, giảm các khoảng chi...hjhjh

nhà nước rất good khi bình ổn giá lương, còn giá các mặt hàng thì k bao giờ bình ổn.....

Attachments

27.2 KB · Views: 30
HÌnh như vianphone và mobifone bóp có 256kbits/s thôi. gấp gần chục lần thằng viettel @@

mình dùng gói minmax dcom 1 tháng 120k mà, kiếm đâu ra gói 50k vậy :eek:
Chỉ là bạn không biết cách, chứ 120k thì mình sẽ chọn đăng ký cái VNPT cho rồi !!!!

nghe tụi VT và VNPT nói.. nếu 2 nhà gần nhau chia ra kéo mạng cap quang.. thì mỗi ngày 180k đấy... xài tẹt ga...>13mb/s

viettel ra gói 10k = 100mb, vina 3k=1gb/24h làm off thoải mái kon gà mái
Chẳng hiểu VT nghĩ gì... làm thế này mất khách hết ko mất khách mới lạ....
Để test xem mạng VINA thế nào... ở Vùng sâu vùng xa... nên chỉ biết bấu víu vài thằng VT thôi
Má nó chứ ác Value

Viettel 70k/tháng 600mb tốc độ cao. Hết 600mb với tốc độ 32/32Kbps thử hỏi anh em ta vào được trang đọc báo không @@

Viettel 70k/tháng 600mb tốc độ cao. Hết 600mb với tốc độ 32/32Kbps thử hỏi anh em ta vào được trang đọc báo không @@

hix hix ! mấy bác sao thì em k biết chứ 70k bằng em gõ captcha 3 ngày đấy.

hix hix ! mấy bác sao thì em k biết chứ 70k bằng em gõ captcha 3 ngày đấy.
Mình thì thấy nên cho tốc độ 32 kia cao lên chút. ít nhất cũng phải là 30kb/s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back