gói cước 3g viettel sau 16/10

Status
Not open for further replies.
bỏ 3g đi lắp mạng phát wifi ra sài cho lành giờ gói dcom 120k dùng chán bỏ 150k sài gói vnpt còn sướng hơn tốc độ thì hơn băng thông 30 ngày như 30ngày

bỏ 3g đi lắp mạng phát wifi ra sài cho lành giờ gói dcom 120k dùng chán bỏ 150k sài gói vnpt còn sướng hơn tốc độ thì hơn băng thông 30 ngày như 30ngày
ngta đều nói bỏ mie 3g đi ... mình cũng muốn bỏ lắm mà nhớ lại ngày trc khi xài adsl bật comp lên vào buổi đêm hay mỗi lúc trời mưa xào xạc ... truy cập ko dc mạng , dt tới nhân viên .. ( ngại nhất khi cầu sự trợ giúp từ ng khác ) ,, cảm thấy phiền khi họ sửa xong vừa về vào mạng lại tiếp tục rớt lịch bịch , điệp khúc lải nhải viện trợ lại bắt đầu ... Bỏ dễ dàng đã ko lập topic...

quyết định mai vẫn đi dk trả sau mong có tin tốt ... :D

Reactions
1,612
MR
3.041
Em đây..... chỉ em với... đang xài mimax với băng thông 60kbps.....
lâu rồi mình không sài, trừ khi mất mạng kia. Các bạn bây h đang bẻ băng thông bằng cách nào, hôm rồi thấy có bạn bảo sài phần mềm nhỉ. Mình thao tác bằng tay lúc nào cũng dc :)

ngta đều nói bỏ mie 3g đi ... mình cũng muốn bỏ lắm mà nhớ lại ngày trc khi xài adsl bật comp lên vào buổi đêm hay mỗi lúc trời mưa xào xạc ... truy cập ko dc mạng , dt tới nhân viên .. ( ngại nhất khi cầu sự trợ giúp từ ng khác ) ,, cảm thấy phiền khi họ sửa xong vừa về vào mạng lại tiếp tục rớt lịch bịch , điệp khúc lải nhải viện trợ lại bắt đầu ... Bỏ dễ dàng đã ko lập topic...

cái này hên xui thôi của tớ rớt lên rớt xuống nó thay đường dây sài ngon, bữa bão xong bị đứt 1 cọng nhưng mạng vẫn bình thường speed = 1/3 đăng kí gọi nó xuống dò đường dây nối lại sài tiếp mạnh vivu , modem treo 24/24 cháy modem gọi nó xuống thay modem sài tiếp :D

dear12345

Senior
Reactions
173
MR
0.001
Call lên tổng đài ? xem, chứ mjh k dùng đc vì đi hox mà nó bắt về quê vs cái CM 15 năm, chịu rùi! Gói trả sau vẫn bị bóp mà! ==
Đâu cóa trọn gói k bóp đâu, h phá băng thông khó lm đấy!

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.318
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Thôi - Bỏ ra 7$ Euro cr@ack d-com thành đa mạng! Mua 1 cái sim Vina. về đăng kí 3k/1 day = 1GB. tốc độ rất mượt. Chống đối cho những người dùng khó khăn về mạng!
Đã test thấy gói này khá ổn định - nhưng hạn chế là ko được đăng kí đúp @@. Fix: Mua nhiều sim, hết cái này lắp cái khác để dùng dành cho các bạn dùng nhiều.
Ps: Phuơng pháp cú đói thôi, chứ lâu dài thì lắp ADSL cho lành!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week